Cần giúp: Bố mẹ nào đã hoặc đang làm nhân viên kỹ thuật ở Viettel cho e xin ý kiến ạ!

Thảo luận trong 'Học tập' bởi lienlephuong, 8/7/2014.

1. lienlephuong

lienlephuong Ti hí mắt 1 mí ^^

Chào các bố,các mẹ trên diễn đàn!
    Em có đứa em học điện tử viễn thông,sắp tới ra trường bố mẹ em định xin cho vào làm nhân viên kỹ thuật ở Viettel. Mà e nghe nói làm cái này vất vả lắm. Bố mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẽ giúp e với! e đang băn khoăn quá! ](*,)](*,)](*,)
    E cám ơn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lienlephuong
    Đang tải...

2. truongphi2008

truongphi2008 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Bố mẹ nào đã hoặc đang làm nhân viên kỹ thuật ở Viettel cho e xin ý kiến ạ!

Chắc chắn là vất vả rồi, nhưng bù lại được trui rèn khả năng, sức chịu đựng cũng như có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu gia đình có khả năng "xin" vào chỗ tốt hơn thì... Mà bạn nên vào các diễn đàn của dân viễn thông tìm hiểu có lẽ sẽ thu được nhiều lời khuyên hơn đấy.

3. lienlephuong

lienlephuong Ti hí mắt 1 mí ^^

Ðề: Bố mẹ nào đã hoặc đang làm nhân viên kỹ thuật ở Viettel cho e xin ý kiến ạ!

Nhà e cũng có người làm ở đấy rồi! kêu giời kinh lắm! các sếp thì thôi rồi! mắng nhân viên xa xả, làm ở đây đúng kiểu sếp là sếp,nhân viên là nhân viên luôn! mà thời gian làm việc ko quy định,có khi làm cả đêm ý ạ! mẹ nó có biết diễn đàn nào thì show e biết với!