3 tháng cuối: Bỡ Ngỡ Vì Lần Đầu Làm Mẹ

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi ducthanh22282, 2/9/2006.

1. ducthanh22282

ducthanh22282 Thành viên tập sự

CAC BAC OI! LAN DAU EM DUOC LAM CHA DAY... :oops:
    Con von ven co 1 thang nua la vo em sinh roi, em run qua, chang biet chuan bi gi ca, cac bac nao da co kinh nghiem thi chi cho em vai chieu nhe.
    Cac bac ne! sao tu khi vo e mang thai, ca nguoi co ay noi day mun (giong nhu noi ghe ay) :twisted: , noi gion vay thoi cac bac dung tuong that nhe...co cach nao de vo em het mun ko? cac bac chi dzum nhe.
    chuc cac bac vui.................. :arrow:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ducthanh22282
    Đang tải...

2. sammy

sammy Bắt đầu tích cực

mấy cái mụn đáng ghét ấy k có cách nào hết đâu, lúc trước mình bị y như vậy từ cổ xuống đến mông luôn :D , sinh em bé xong tự nhiên nó hết sạch trơn từ lúc nào k biết, chỉ tội lúc trước sợ xấu cứ nặn hoài nên bây giờ lốm đốm sẹo :lol:

3. ducthanh22282

thank!

cam on bac da quan tam den cau hoi cua em, the ma em ko biet nen cu nan hoai, chac mai mot se de lai seo qua :cry:

4. ducthanh22282

E rat cam on su quan tam cua bac sammy. The ma e ko biet nen cu nan hoai, thinh thoang can bat ong xa nan dum nua day :lol: , chac sau khi sinh nguoi em se toan seo mau...............den qua hic hic :cry:

5. Mami

Mami Thành viên rất tích cực

Thế bạn muốn hỏi chuẩn bị vật dụng khi đi sinh hay chuẩn bị tâm lý hay chuẩn bị nhà cửa đón bé ???? :D :D

6. ducthanh22282

Mong cho Baby tung ngay, duoc nghich baby la hp lam!

:p Em cung da luot wa dien dan, va biet duoc se can gi rui. Mong moi tung ngay de nhin thay con, mong lam. Nhung hong bit khi thay con rui co dzam bong con hong nua...vi be nho xiu so rot lam #-o .
    Da chuan bi cho be gan nhu la day du het rui :heart:
    Khoang giua thang 10 nay la ba xa sinh em be, o nha tinh cho vo sanh khong dau, gay te mang cung( noi that chu sanh ko dau thi seo goi la sanh nhi :-k )
    Luc dau ba xa noi la co thai, that su co tin nhung hong tin lam, kiu ba xa mua we thu lai(chanh ma!). Luc ay that su mung lam, ben goi ve nha bao ngay cho ong ba bo biet.Hehe hanh phuc that, minh sap co baby! :mrgreen:

7. ducthanh22282

Mong cho Baby tung ngay, duoc nghich baby la hp lam!

:p Em cung da luot wa dien dan, va biet duoc se can gi rui. Mong moi tung ngay de nhin thay con, mong lam. Nhung hong bit khi thay con rui co dzam bong con hong nua...vi be nho xiu so rot lam #-o .
    Da chuan bi cho be gan nhu la day du het rui :heart:
    Khoang giua thang 10 nay la ba xa sinh em be, o nha tinh cho vo sanh khong dau, gay te mang cung( noi that chu sanh ko dau thi seo goi la sanh nhi :-k )
    Luc dau ba xa noi la co thai, that su co tin nhung hong tin lam, kiu ba xa mua we thu lai(chanh ma!). Luc ay that su mung lam, ben goi ve nha bao ngay cho ong ba bo biet.Hehe hanh phuc that, minh sap co baby! :mrgreen: