Bố trẻ sửa máy tính - xin ra mắt cả nhà ạ

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi botre_vuitinh, 3/10/2009.

1. botre_vuitinh

botre_vuitinh Thành viên tập sự

Trước hết xin mạn phép bố già vui tính nhé. em cũng có niềm đam mê về lĩnh vực này, thấy diễn đàn mục của bố già sôi nổi và vui quá em cũng mạo muội lấy bản quyền từ " bố " nhé, nhưng khác là em là bố trẻ cho mọi người dễ nhận biết.

Em cũng hoạt động lĩnh vực Computer. nhưng khác bố già là công việc của em còn hoạt động bên lĩnh thực thiết kế đồ họa nữa nhé.
    Cũng giống như bố già, topic của em lập lên cũng chung mục đích là giải quyết tất cả những vướng mắc về máy tính ( phần cứng - phần mềm ). Nhưng do công việc chính của em là bên thiết kế nên thời gian cũng khá bận, nhưng em sẽ cố gắng thu xếp thời gian để đá sang lĩnh vực về phần mềm và phần cứng máy tính để giúp đỡ những thành viên trong gia đình làm cha mẹ chưa am hiểu lắm về máy tính.
    mục đích của em cũng như bố già là làm thêm kiếm tiền nên lấy giá cũng rẻ và giao lưu tạo thêm mối quan hệ tốt trong xã hội và được làm quen với các bậc cha mẹ gương mẫu cũng là cái tốt cho chính em, vì em cũng sắp lập gia đình, biết đâu em sẽ được học hỏi nhiều trong lĩnh vực gia đình trong công việc này của em.

Một lần nữa, topic botre chính thức hoạt động. hy vọng mọi người sẽ ủng hộ em.
    Em không muốn cạnh tranh với bố già, hy vọng bố già sẽ vui vẻ, coi như em cùng thuyền với anh, mục tiêu của chúng ta là cùng giúp đỡ mọi người trong diễn đàn một cách tốt nhất, ví như lúc bố già bận còn có bố trẻ, bố trẻ bận còn có bố già ( nhưng có lẽ bố già sẽ là chính đấy hì, vì em còn lo công việc chính của em nữa) như vậy sự lựa chọn của mọi người được nhân 2 lên rồi đấy.:):)
    em cũng sinh năm 85 bằng tuổi Bố già nhé.
    yahoo của em là: namtuocx10 ; email: namtuocx10@gmail.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi botre_vuitinh
    Đang tải...

2. thuy ha

thuy ha Thành viên chính thức

Rất vui được làm quen với bạn , hy vọng kến thức của bạn sẽ được chia sẻ nhiều trên dd thân thiện này

3. botre_vuitinh

botre_vuitinh Thành viên tập sự

hii. vâng, em cũng muốn làm quen với chị, hôm nào rảnh mời chị một tách trà hay một ly cafe gọi là làm quen.

4. Monalisa Miky

Monalisa Miky Hotline: 0906242868

Chào mừng bạn đến với diễn đàn. Cũng rất xhy vọng bạn sẽ cùng chia sẻ những kiến thức thú vị và bổ ích với các thành viên trên diễn đàn. Weo com bạn^^