Kinh nghiệm: Bột Ngũ Cốc Giảm Cân Giúp Giảm Cân, Lấy Lại Vóc Dáng Sau Sinh Trong 2 Tháng.

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi tiennguyenvqtb, 25/3/2018.

1. tiennguyenvqtb

tiennguyenvqtb Thành viên tập sự

Ở đây đã có mẹ nào thực hiện chế độ giảm cân bằng cách ăn bột ngũ cốc chưa ạ. Chính bản thân em cùng bạn bè đã thử nghiệm và đã thấy được tác dụng bất ngờ chỉ trong 2 tháng đó ạ. Công thức rất đơn giản, các mẹ chỉ cần mua đậu đen, đậu đỏ, đậu xanh, đậu tương, mè đen theo tỉ lệ 1:1:1:1:0,5 sau đó rang lên rồi xay. Uống trước bữa ăn 30 phút, sáng hoặc chiều đi bộ tầm 30 phút. Sau 2 tháng cân nặng sẽ giảm đi trông thấy, da cũng sáng và mịn hơn nhiều nữa. Vừa giảm cân, vừa đẹp da lại còn tiết kiệm chi phí. Nếu mẹ nào ngại chế biến thì cứ mua sẵn cũng được vì bây giờ nhiều đơn vị bán bột ngũ cốc giảm cân lắm. Em thường xay bột ở cửa hàng bột ngũ cốc Quân béo số 50 Châu Long, Trúc bạch. Ở đây họ cũng bán luôn bột ngũ cốc giảm cân đó ạ, giá chỉ hơn 100k thôi, uống thoải mái trong 1-2 tháng. Các mẹ nên dùng phương pháp giảm cân này cho an toàn và tiết kiệm chi phí nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tiennguyenvqtb
    Đang tải...

2. ArtemisGermanyStore

ArtemisGermanyStore Thành viên đạt chuẩn

Ôi đơn giản và rẻ tiền thế hả bạn. Mình khó xuống cân lắm. Không biết uống cách này có hiệu quả không. Nhưng mình sẽ uống thử. Tks b nhé.

3. Hoàng Trang Plastic

Hoàng Trang Plastic Thành viên chính thức

Cảm ơn bạn nhé. Mình cũng đang muốn giảm cân mà chưa tìm đc cách

4. webchuabenhtri

webchuabenhtri phòng khám thái hà

Cũng được mình chưa thử bjo để mình note lại có khi lại dùng đến nó một ngày nào đó. Thấy các mẹ dạo này tìm cách giảm cân nhiều quá ak nhưng mình thấy có mấy ai giảm dk đâu, nhịn ăn vài bữa xong đến lúc thèm lên lại ă gấp đôi vậy thì sao giảm dk
    hehe các mẹ cứ để tự nhiên đê có phải tốt hơn không
    đằng nào cũng chồng con hết cả rồi.

5. Lâm Anh Nguyễn

Lâm Anh Nguyễn Thành viên tích cực

Chỉ thấy béo lên!