Toàn quốc: BỘT SẮN DÂY HOA BƯỞI HƯNG YÊN mùa mới đây ạ. Năm thứ 3. Mời các bố mẹ ủng hộ ạ. Freeship!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Me cu pi, 11/4/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Me cu pi

Me cu pi facebook.com/mhsmedela

Đã đến mùa sắn dây mới. Năm nay bác gái em làm được khoảng 50kg bột sắn hoa bưởi. Mời các bố mẹ dùng thử ạ.

Tác dụng của bột sắn chắc nhiều mẹ biết đến, đặc biệt với những người bị nóng trong vào mùa hè.

Bột sắn dây rất lành nên có thể dùng cho trẻ nhỏ. Mỗi ngày ăn 1 ít(Với trẻ nhỏ thì nên nấu chín) sẽ giúp trẻ giảm mẩn ngứa, rôm sảy do nóng trong, phòng và chữa táo bón.
    Bé nhà em 10 tháng, mỗi ngày làm 1 bát nhỏ loại này. Các mẹ yên tâm chất lượng nhé!

Ngoài uống trước tiếp, pha với nước nguội, thêm chút đường, đá và lát chanh các mẹ có thể biến tấu bột sắn với nhiều món chè hoặc các món mặn thay cho bột đao, vừa mát vừa ngon hơn. Tuy nhiên với các món mặn các mẹ nên chọn bột sắn laọi k ướp để k mất đi mùi vị của thức ăn nhé!

Giá bán 150k/1kg. Fs nội thành HN khi mua từ 2kg. Nhân dịp mở hàng nhà em Fs nội thành Hn cho các mẹ dùng thử với mọi oder từ 1kg ạ.

Đây là ảnh thùng bột sắn em mới chuyển lên ạ

[/SIZE]

Nhà em ở Hoàng Đạo Thành, Kim Giang còn cơ quan ở 27 Vũ Ngọc Phan.

LH : 0948 806 119, em tên Quỳnh, sinh năm 87 ạ.
    Yahoo: quynhphamkr

Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.

Đây là 1 vài phản hồi của các mẹ dùng bột sắn nhà em nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me cu pi
    Sửa lần cuối: 18/4/2013
  2. Mẹ_2ku2013

Mẹ_2ku2013 Thành viên kỳ cựu

Ðề: BỘT SẮN DÂY HOA BƯỞI HƯNG YÊN mùa mới đây ạ. Năm thứ 3. Mời các bố mẹ ủng hộ ạ. Freesh

bột sắn hoa bưởi thì thơm và ngon lắm, nhà bác khéo tay quá, món này mùa hè thì đắt hàng lắm đây, chúc bác đắt hàng nha.:D

3. Me cu pi

Ðề: BỘT SẮN DÂY HOA BƯỞI HƯNG YÊN mùa mới đây ạ. Năm thứ 3. Mời các bố mẹ ủng hộ ạ. Freesh

Cảm ơn mẹ nó ghé qua nhé, m k biết làm món này vì m chỉ làm dâu, thấy mc làm thì chỉ ra phụ họa điếu đóm thôi. Hihi

4. Me cu pi

Nhà em fs cho mọi oder từ 1kg các mẹ nhé! .

5. Me cu pi

Ưu tiên fs cho các mẹ mua các sản phẩm khác nhà m nữa nhé!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.