Toàn quốc: Bột Sắn Dây Kinh Môn-hải Dương Mẹ Chồng Làm,đảm Bảo Ngon Sạch Và Nguyên Chất ! 130k/1kg-2kg/250k

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Inh Li, 5/5/2020.

1. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Năm nào bố mẹ chồng em cũng làm bột sắn,nhờ anh chị em bán hộ vẫn còn 1 ít (vì số lượng ko có nhiều) nên em bán giúp mẹ em! Bột sắn nhà e đảm bảo sạch,nguyên chất ( không pha bất kỳ bột gì khác) mọi năm e vẫn có mấy chị khách quen mua hàng của e đi biếu ở trong hội mình! Có c nào nhớ e thì cmt giúp e nhé hiii ! Công dụng của bột sắn thì chắc không cần nói thêm nữa a! E chỉ bán hộ giá mẹ e dặn là 130k/1kg vừa lấy công làm lãi! E nhìn bme e làm thật sự vất vả,vì bột nhà e là làm từ lúc trồng sắn cho đến làm ra bột ! Mẹ nào mua ủng hộ e a! Có 20kg chứ cũng ko có nhiều ah !
    Bột sắn dây nhà làm nguyên chất 100% nếu khách phát hiện bột trộn e xin tặng 10kg -130k/1kg bảo hành chất lượng! 0789.44.14.12
    Góc tâm sự: em xin nói thật là bột bm e làm quá cẩn thận và sạch sẽ,anh chị mua về dùng hay đi biếu thì quá chuẩn luôn! Vì hàng làm thật nên em cũng muốn được đến tay người dùng để e thấy đỡ công sức bố mẹ em làm ra từ lúc trồng sắn cho đến lúc ra bột,nó thực sự quá vất vả mà công chẳng đc bao nhiêu ! E xin cảm ơn ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Inh Li
    Sửa lần cuối: 11/6/2020
  2. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Em đang tải ảnh từ lúc trồng sắn trong vườn nhà e đến lúc ra bột thành phẩm ah !

3. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Trời nắng nóng thế này các mẹ mua bột sắn về uống giải nhiệt ạ

4. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Nắng nóng ntn bm nào cần bột sắn thì ủng hộ em ạ!

5. Inh Li

Inh Li Bắt đầu nổi tiếng

Các mẹ vào xem quy trình làm bột nhà em nhé. 2kg e fs và có quà cho mẹ nào mua từ 2kg trở lên ạ