Toàn quốc: Bùa Yêu | Bùa Cầu Duyên | Làm Cho Chồng Và Người Yêu Hơn

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi meannhien28, 29/1/2019.

1. meannhien28

meannhien28 Thành viên tập sự

HÀNG #SIÊU #HOT VỀ BAO NHIÊU LÀ CHÁY HÀNG BẤY NHIÊU
    ---❌❌❌ #BÙA_YÊU RAKYOM - BÙA YÊU THÁI

"Cám ơn shop rất nhiều, từ khi thỉnh bùa, chồng em quay ngoắt 180 độ, thay đổi thái độ đột ngột làm em thấy thật sự sốc. Trước đây chồng em hay ra ngoài nhậu nhẹt, gái gú. Về bỏ bê vợ con, không bao giờ hỏi han đến em, thậm chí đi theo bồ ruồng rẫy mẹ con em. Vậy mà khi thỉnh bùa về chồng em bỗng dưng nhắn tin hỏi em ăn cơm chưa, ăn gì không anh mua khiến em cảm thấy sốc thật sự. Cám ơn shop nhiều lắm, shop cho e gửi lễ tạ với.... " " Em tỏ tình với crush thành công rồi shop ơi, e vui quá ..." " Người yêu cũ của e quay lại rồi, thật không biết diễn tả như thế nào nữa, chỉ là em không thể mất đi anh ấy, em cám ơn shop nhiều " ...

- Đó chỉ là trích dẫn của một số trong rất nhiều phản hồi của các bạn đã nhờ shop thỉnh giúp bùa cầu duyên tại chùa Vàng ( WAT TRAIMIT ) Thái Lan ạ

#BÙA_CẦU_DUYÊN shop thỉnh là lộc từ Chùa, TUYỆT ĐỐI KO PHẢI BÙA NGẢI nên lưu ý giúp em là mọi việc may mắn hay bình an nó sẽ khởi phát khi tâm bạn tin và làm điều tốt

Bùa tình yêu dạng dầu - mang theo tăng công năng quyến rũ, thu hút tài lộc, may mắn, độ trợ mạnh về tình cảm vì THẦN CHIM SALIKA là một vị thần đặc biệt mang lại sự quyến rũ bất ngờ cho người thỉnh, giúp tín trở nên xinh đẹp - hấp dẫn trong mắt người đối diện giá của dầu yêu SALIKA lại dễ chịu vô cùng ko đắt đỏ như những loại nước hoa hay dầu yêu khác. Đặc biệt thỉnh từ chùa Vàng Thái Lan - là ngôi chùa lớn nhất, được các sư thầy đức độ làm phép nên đc cho là phép lành giúp độ trợ nhiều về tình cảm và quyến rũ nha.
    Thích hợp cho cả nam cả nữ cảm thấy mình ko đc hấp dẫn hay ko được quyến rũ trong mắt người đối diện giúp tình cảm giữa người yêu/vợ chồng trở nên khăng khít mặn nồng

=> Giá shop thỉnh #550k/ lọ
    Shop bay Thái đánh hàng liên tục nên mọi người có thể tin tưởng tuyệt đối

Facebook: Phong Thủy

Zalo / Viber: 0941.306.834

Instagram: Tỷ Tỷ Phong Thủy

Phong thủy | Mỹ phẩm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meannhien28
    Sửa lần cuối: 10/2/2019
  2. Lequocthanh

Lequocthanh Thành viên chính thức

Quan tâm ...

3. donghoduyanhleduan