Toàn quốc: Cà Chua Bi Sạch 1000% Quê Em 25k/kg

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi anhviet720, 15/2/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. anhviet720

anhviet720 Thành viên tích cực

Nhà bố mẹ chồng em ở quê có vườn rau sạch trồng đủ thứ rau củ quả. Rau nhà trồng để ăn mà ăn không suể ạ. Em lên đây bán mong giúp ông bà được 1 chút gọi là

Cà chua bi sạch 1000% ăn được trực tiếp giá 25k/kg cà chua bi quả dài ý ạ. Sạch hơn cả cà chua xuất khẩu lun hee, vì xuất khẩu thì vẫn có phun thuốc tùy giai đoạn. Cái này thì không phun gì luôn ạ

Nợ cả nhà ít ảnh quên Tết về không chụp lại cái vườn rau. ông bà chỉ dùng cái nokia đen trắng thôi, ko có chức năng chụp hình ạ hix. Ngoài ra còn có súp lơ xanh, đậu leo hay vào thịt bò, rau xà lách sạch nhưng xà lách gửi dễ dập nát nên em ko nhận, lá mơ, rau muống.

SDT: 01678789734

Nhà mình chỗ số 14 ngách 1 ngõ 151 Láng Hạ ạ.

Các chị rủ nhau mua chung rồi vặt gửi 1 thể nhé. ngày kia ngày 17/2 và cuối tuần sau ngày 27,28/2 là các đợt dự tính hái cà chua. lúc đấy mới ship được cho tươi ngon ạ

Freeship từ 5kg trở lên hoặc gần nhà tiện đường. Em đang bầu bí, con nhỏ nên chỉ thuê ship thôi ạ. 10k gần và 20k xa khu nhà em nhé các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhviet720
  2. anhviet720

anhviet720 Thành viên tích cực

còn 1 vài loại rau nữa trồng theo mùa nên em cũng không nhớ hết. riêng súp lơ xanh thì số lượng có hạn và thời gian trồng lâu, nên nhà mẹ nào có điều kiện thì đặt gạch để các cụ trồng giúp em cái. còn đậu leo xào thịt bò thì cả dàn vô tư ăn lun.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.