Thông tin: Các Bố Các Mẹ Nào Chưa Nhặt Đc Tiền Thì Vào Nhặt Đi!

Thảo luận trong 'Kết bạn' bởi ntt139, 29/7/2016.

1. ntt139

ntt139 Thành viên tập sự

Cái này không phải lừa đảo gì nhé, các bác vào trang ví momo xem là rõ.
    Khi thành Công các bác sẽ đc một thẻ nạp tiền 100k, và em (người giới thiệu) cũng đc 1 thẻ 100k nữa.
    Bác nào dùng vietcombank em sẽ chuyển khoản lại bác nào đã ref em 70k vào tài khoản để tạ ơn. Thành ra bác vừa đc 1 thẻ 100k và 70k vào tk vcb của các bác nữa. Bác nào dùng OCB hay VPbank thì thôi em ko có tài khoản để chuyển khoản lại cho các cụ.
    Cái này cả đôi bên cùng có lợi - Bên các bác thì đc lợi rất nhiều, 1 thẻ 100k, và 70k tiền mặt vcb - Bên em thì lợi đc chút là mua đc 1 thẻ điện thoại 100k với giá 70k :D

Ai có tài khoản online của vietcombank, đăng nhập online là đc

VCB, OCB, VPBank đều được nhé

1/ Trên điện thoại tải Momo về
    2/ Đăng nhập vào bằng số điện thoại mà dùng tài khoản vcb hoặc ocb hoặc vpbank ở trên
    3/ Đăng nhập xong kéo xuống có chữ khuyến mại
    4/ Ấn vào nhập mã 0968633633 (đây là số đt của em - người giới thiệu, các bác chú ý gõ đúng số điện thoại)
    5/ Ok xong out momo ra (LƯU LÝ KỸ BƯỚC NÀY)
    6/ đăng nhập vào vietcombank.com.vn
    7/ Chọn tiện ích gia tăng---> ví điện tử
    8/Chọn đăng ký. Chọn ví momo và làm theo hướng dẫn đăng ký cái đó hoặc xem hướng dẫn https://momo.vn/chiasemomo/huong-dan-lien-ket.html
    9/ Xong đăng nhập lại momo. ----> ấn "nạp tiền vào ví". Chuyển 10k vào để kích hoạt
    10/ Xong ấn nạp tiền điện thoại, CHÚ Ý nhớ chọn đúng thẻ 100k nhé!
    Xong, cả người giới thiệu và người đc giới thiệu đều đc tặng 100k thẻ. Tk 10k kích hoạt vẫn còn nguyên

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ntt139
    Đang tải...