Các mẹ chia sẻ giúp em bí quyết chữa thoát vị đĩa đệm với ạ !!

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi Chie&Chaien, 4/8/2015.

1. Chie&Chaien

Chie&Chaien Bắt đầu tích cực

Các mẹ ơi em lo lắng quá, các mẹ giúp em với ạ. Khẩn cấp lắm ạ!
    Chồng em trước giờ làm buôn bán nên thường xuyên bê vác nặng dẫn đến thoát vị đĩa đệm. Tình trạng bệnh khá nặng khiến anh không đi được và rất đau lưng và chân. Anh ấy bị 2 tháng rồi mà bọn em đã thử chữa nhiều cách mà không khỏi. Đầu tiên bọn em chữa ở bv quân khu 4, xong thấy không đỡ phải chuyển ra 103 ( bsi Hân điều trị). Sau đó khoảng 2 tuần là chồng em đi lại đc, nhưng về nhà đc 2 hôm là lại đau lại bình thường. Lúc này có người quen bày cho mua thuốc nam và đắp thuốc lá bọn em cũng làm theo nhưng đến 23 ngày thì thấy bệnh không giảm mà còn chuyển lên đau cả vùng vai, đến mức phải uống giảm đau mới chịu được. Ngày hôm qua có người mách cho địa chỉ ông bs X. O Bắc Ninh chữa giỏi bệnh này nên người nhà em lập tức đưa chồng em ra chữa bệnh theo phương pháp cấy chỉ. Em lo lắng quá cũng chưa kịp tìm hiểu gì bây giờ mọi việc đã xong xuôi em mới đọc bài của báo an ninh nói ông này sử dụng thuốc giảm đau bị cấm. Huhu bây giờ chồng em cũng đỡ đau hơn nhưng mà em lo quá, tình hình này chắc ít hôm nữa hết thuốc là lại đâu vào đấy. Huhu. Các mẹ có kinh nghiệm gì giúp em với ạ. Hay là có ai đã từng đi chữa chỗ ông này hoặc có người nhà chữa rồi thì cho em xin ít thông tin với ạ !!! Em xin ngàn lần cảm ơn ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Chie&Chaien
    Đang tải...

2. Gam nguyen

Gam nguyen Thành viên rất tích cực

chồng em dân IT nen cũng bị thoát vị đĩa đệm. bị lần đầu thì vào viện chữa theo tây y, và cứ phải đeo đai lưng suốt mấy tháng. ổn được 2 năm thì chồng em bị lại. Mà tái lại lần hai thì nặng lắm mẹ nó ạ. Chồng em nằm bất động một chỗ không nhúc nhích được luôn. Lan này nhà em theo châm cứu, châm cứu được một tuần thì đi làm lại bình thương, nhưng kết hợp uống thuốc và tránh cúi, mang vác và hoạt động mạnh.

3. Mỹ phẩm Nhật & Pháp

Mỹ phẩm Nhật & Pháp Bắt đầu nổi tiếng

Chị phải uống thêm mấy loại hỗ trợ khớp chị à