Toàn quốc: Các Mẹ Đang Dùng Nồi Cơm Điện Nào Ạ !

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Diep Nguyen Ngoc, 26/10/2016.

1. Diep Nguyen Ngoc

Diep Nguyen Ngoc Thành viên mới

Em thì em đang dùng nồi của Sharp nhưng mà vẫn không ưng ý lắm. Thi thoảng 2 vợ chồng lại lên nhà chị dâu để ăn cơm, mỗi lần đến nhà bà chị lại nấu cho mấy món , cháo, súp, các món hầm, cơm niêu và cả yogurt nữa.Tưởng bả mới đầu tư cái nồi xịn mấy củ, hỏi ra thì bả bảo bả dùng mỗi cái nồi cơm điện tử đa chức năng Philips HD3060. Tí tởn chạy lại xem, thấy bé bé xinh xinh mà làm được bao việc, thế là về cũng thủ thỉ chồng mua cho. Nhưng khổ nỗi 2 vợ chông bận quá nên chả có thời gian mà nhớ ra để đi mua nữa.

Hôm rồi rảnh rỗi ngồi lướt Facebook thì tình cờ thế nào lại gặp ngay cái ông nồi cơm điện tử mình đang muốn mua nó khuyến mại, giảm giá 41% còn 999.000 đ lại còn khuyến mại thêm cái bình giữ nhiệt trị giá 250k. OIMEOI chẳng lẽ lại không xúc ngay ^^. Nhấc máy lên gọi luôn người ta giao hàng tận nơi, đỡ phải chờ chồng mà chả biết đến bao giờ mới có. Vừa có nồi xịn lại vừa có bình giữ nhiệt đựng trà nóng cho mùa đông.

Từ hôm có nồi mới về nhà em lại bày ra bao nhiêu món, đến nỗi ông xã đi làm về là lại kêu : Em làm gì mà lắm thế . Em kệ, người ta có nồi xịn người ta có quyền mà ^^

Các nút chức năng đều được thiết kế cảm ứng rất nhạy và dễ sử dụng. Đặc biệt nồi còn trang bị van thông minh giúp giảm tối đa hơi nước thoát ra ngoài để lưu giữ mùi vị đậm đà của các món ăn ạ.

Các mẹ vào links này để xem và mua hàng nhé, đỡ phải mỏi mòn trông ngóng ông chồng như em ạ : https://goo.gl/UDKOzM

Chúc các mẹ có được bữa cơm ngon như nhà em ạ J J

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Diep Nguyen Ngoc
  2. daohoadt

daohoadt Bắt đầu nổi tiếng

nhà em chưa dùng cái loại nhiều chức năng như này chỉ dùng nấu cơm bình thường thôi, hiện đang dùng nồi của Goldsun, trước có dùng của panasonic cơ mà không ưng ý

3. mehoatrau0510

mehoatrau0510

e đang dùng nồi của Nhật, cookies hay sao ý, ngon cực.

4. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

mình dùng Shap va Cook...1 cơ, 1 điện tử..nhưng mình thích nồi cơ Cook hơn..

5. Diep Nguyen Ngoc

bác mua về dùng thử đi ạ...em dùng chả chê vào đâu được :) (Y)

6. Diep Nguyen Ngoc

Từ hồi có cái nồi này tối nào ăn cơm xong là em cũng tranh thủ làm 1, 2 hũ yogurt để sáng mai có cái bỏ vào tủ lạnh, đúng là cái gì do tự tay mình làm thì cũng ngon hơn các mẹ ạ :) :) :) [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Chúc các mẹ có những hũ yogurt thật dẻo, thật ngon nhé :)