Hà Nội: Các mẹ giúp em tìm công ty cho sinh viên thực tập chuyên ngành kế toán với ạ!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi Nguyễn Thúy Quỳnh, 7/1/2015.

Em chào các mẹ. Em đang có chị học năm cuối chuyên ngành kế toán trường đại học Mỏ - Địa chất. Chỉ còn chưa đầy 1 tháng nữa chị em phải đi thực tập để viết luận văn tốt nghiệp nhưng đến bây giờ vẫn chưa tìm được công ty để đến thực tập. Vậy có mẹ hay chị nào đang công tác về lĩnh vực kế toán hay có quen biết thì có thể giới thiệu giúp em được không ạ? Chị em khá hiền lành, ngoan ngoãn và ham học hỏi. Các mẹ cố gắng giúp em nhé. Bây giờ gấp lắm rồi ạ. Em xin chân thành cảm ơn!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyễn Thúy Quỳnh
    Đang tải...

1. dondep1

dondep1 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Các mẹ giúp em tìm công ty cho sinh viên thực tập chuyên ngành kế toán với ạ!!!!!!!!!

qua cty c nhé...alo cho c o944..999...627

2. Ðề: Các mẹ giúp em tìm công ty cho sinh viên thực tập chuyên ngành kế toán với ạ!!!!!!!!!

hihi. em cảm ơn chị trc nhé. Chị cho e hỏi thông tin về công ty rõ hơn được không ạ?

3. hienha1101

hienha1101 Thành viên tích cực

Ðề: Các mẹ giúp em tìm công ty cho sinh viên thực tập chuyên ngành kế toán với ạ!!!!!!!!!

nếu chỉ cần xin dấu thì c cs thể cho, cty c về du lịch nhưng chủ yếu cho thuê xe .SDT 0989713999

4. Ðề: Các mẹ giúp em tìm công ty cho sinh viên thực tập chuyên ngành kế toán với ạ!!!!!!!!!

Em cảm ơn chị nhé. Em tìm đc chỗ rồi ạ

5. mebong257

mebong257 Bắt đầu nổi tiếng

Công ty tư vấn kế toán AFo cầu giấy nhé sẽ đc chỉ bảo tận tình luôn