Các mẹ hãy đọc và cho ý kiến nhé !

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi mia789, 12/10/2012.

1. mia789

mia789 Thành viên chính thức

Em chào các mẹ!
    Với các mẹ ở đây thì em chỉ mới chân ướt chân ráo với diến đàn thôi, được ax đầu độc nên nghiện thế này.
    Em có một số việc muốn chia sẻ với các mẹ trên diễn đàn, nếu có phạm húy mẹ nào cho em xin lỗi nhé. Và em cũng xin phép các bác admin nếu thấy bài em không thuận thì có thể xóa đi.
    Em thấy trên diễn đàn chỉ có một số mẹ là chia sẻ thông tin rất hay và có ích cho các mẹ mới sinh bé nhất là các mẹ sinh bé lần đầu, nhưng có một số mẹ thì chỉ thấy quảng cáo cho công việc mình đang làm như thế cũng được vì các mẹ khác sẽ biết và dùng như Vietcare hay beatymon hay dao'spa, babywash, tambe.com, tắt tia sữa, các loại thực phẩm khác...............
    Theo ý kiến của em thì các mẹ nên chia sẻ đúng tính chất công việc mình đang làm và cạnh tranh lành mạnh với các đối thủ trong nghế khác. em rất hoan hô Vietcare và Beatymon, và qua đây cũng xin đề nghị MOD hoặc ADMIN lập riêng một diễn đang chuyên về các công ty hay các nhân có các sản phẩm cho các mẹ để họ có thể giới thiệu chi tiết vế công việc mà họ đang làm
    Chứ thế này em thấy bát nháo quá không biết đâu mà lần cả, vào diễn đàn chia sẻ kinh nghiệm mà như đi ra chợ chanh chua quá.......

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mia789
    Đang tải...

2. chuatactiasua

chuatactiasua Thành viên chính thức

Ðề: Các mẹ hãy đọc và cho ý kiến nhé !

ý kiến của mẹ nó rất hay và ý nghĩa .Đúng những gì mà diễn đàn cần.

3. sexyshop

sexyshop giám đốc xilip

Có phần hơi quá khích mẹ nó ạ. ''Theo ý kiến của em thì các mẹ nên chia sẻ đúng tính chất công việc mình đang làm và cạnh tranh lành mạnh với các đối thủ trong nghế khác.'' mìn là mìn ưng cái câu này!!!

4. mia789

mia789 Thành viên chính thức

Chắc tại em mới tham gia diễn đàn nên năng nổ vậy, nhưng mà thấy....nên em phải góp chút tối kiến này với mục đích rất tích cực thôi

5. pm shop

pm shop hoaphatsaigon.vn

Mình cũng đồng ý với câu này
    :)

6. support2

support2 Guest

Chào bạn!

Diễn đàn lamchame.com được phân chia rõ ràng thành 2 phần Thảo luận và Mua Sắm tiêu dùng. Phần Thảo luận chỉ dành riêng để các thành viên chia sẻ thông tin, thảo luận, trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm. Còn mục Mua sắm tiêu dùng là nơi mọi người có thể trao đổi, mua bán hàng hóa, cung cấp dịch vụ.

Việc bạn thấy có sự lẫn lộn về thông tin là do các thành viên thiếu sự nghiêm túc trong việc tìm hiểu quy định và đăng bài sai mục. Những trường hợp vi phạm như vậy đều sẽ được xử lý nếu BQT phát hiện. Tuy nhiên để hạn chế tối đã được những vi phạm này, BQT rất cần sự hỗ trợ của thành viên. Mong rằng khi các bạn phát hiện những vi phạm như vậy sẽ thông báo giúp để BQT xử lý kịp thời.

Cảm ơn bạn!