Các Mẹ Muốn Kinh Doanh Online Nhưng Không Biết Bắt Đầu Từ Đâu ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi Văn Vũ Bắc Giang, 3/12/2020.

1. Văn Vũ Bắc Giang

Văn Vũ Bắc Giang Thành viên tập sự

Trong đây có bạn nào dù đi làm công ty vất vả cực nhọc từ sáng đến tối nhưng tiền lương vẫn phải chật vật với các chi phí cơm áo gạo tiền , ăn học con cái ko?

Bạn muốn kiếm thêm thu nhập trong thời gian rảnh nhưng ko biết bắt đầu từ đâu ?

Mình trước cũng vậy ,cần phải thay đổi ,ko ai cho ko ai cái gì .Mình phải đứng lên tự cứu mình thui hehe

Mình hùng hổ bán hàng online trên Fb với niềm tin làm giàu ko khó :))) ,thời gian đầu cũng có vài đơn hàng nhưng chủ yếu là do bạn bè ,người thân ủng hộ .Mà đã là ủng hộ thì chỉ dc 1, 2 lần thui , chẳng ai ủng hộ mãi được .Mình lại bắt đầu bế tắc

Sau đó mình mới hiểu được là bán hàng bền vững được thì phải xuất phát từ nhu cầu thực tế ,nhưng làm sao để mình tìm được những khách hàng đó mà họ ko phải là bạn bè , hay họ là ai và họ rất là đông trên cả đất nước VN này. Mình biết có nhiều người chạy quảng cáo FB nhưng ở đây là kinh doanh nhỏ lẻ ,tiền lãi 3,4 tr 1 tháng thì chạy cái gì ,có đủ tiền trả cho FB nó chạy quảng cáo ko ?

Vậy nên mình phải học và cố gắng tìm tòi mọi cách để tìm được những khách hàng đó 1 cách miễn phí .Mình chọn phương thức bán hàng ko cần vốn, ko ôm hàng (vì mk cũng làm gì có vốn đâu hihi ) ,mình dấn thân vào làm với kinh nghiệm xấp xỉ 0 :))) nhưng được cái ham học hỏi ,rồi nghề dạy nghề mà

Công sức cuối cùng cũng có đền đáp với thu nhập 3,4 tr 1 tháng từ kinh doanh , nhưng mình sẽ ko dừng lại ở đó và sẽ tiếp tục tăng doanh thu lên

Mình làm được các bạn cũng sẽ làm được nếu bạn thực sự muốn kiếm tiền chân chính .Bài này cũng dài rồi mình xin kết thúc tại đây ,bạn nào quan tâm thì bình luận hoặc nhắn tin cho mình , mình sẵn sàng chia sẻ miễn phí những kinh nghiệm bản thân đã trải qua . Đây là trang Web bán hàng của mình : https://thienvu7.com/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Văn Vũ Bắc Giang
    Đang tải...

2. Voimamuts

Voimamuts Thành viên mới

cần phải thay đổi ,ko ai cho ko ai cái gì .Mình phải đứng lên tự cứu mình thui hehe