Cần giúp: Các mẹ ơi giúp em với, e cần địa chỉ khám bệnh phụ nữ hôm nay

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi thichlamme91, 9/11/2015.

1. thichlamme91

thichlamme91 thích lấy chồng =))

e bị bệnh pk chữ 6 tháng rồi ko khỏi. Đặt và uống 3 đợt thuốc không khỏi. E khám ở bạch mai và nhà hộ sinh, cả phòng khám tư nữa. Ngày qkđ của e là 17.
    Giờ e bị đau bụng dưới và tâm trạng rối loạn không kiềm chế đc. E đi khám ở nhà hộ sinh ba đình bsi vẫn cho thuốc về đặt với uống. Dặn là qua ngày qkđ chắc chắn ko có baby mới đc uống thuốc. Nhưng giờ e ngứa và đau bụng quá, thử que thử ko biết chính xác chưa để đặt?
    Em đi khám thấy nhiều bsi toàn kê thuốc đắt tiền, tiền triệu ấy mà không khỏi, nhìn chung e hoang mang về trình độ bác sĩ.
    Hiện tại em còn đang ra dịch như nước lã không mùi, lúc thì lại gợn gợn trắng.
    Bị bệnh lâu ngày không khỏi, vừa kiêng qhe, vừa ngứa ngáy đau rát làm tâm trạng em thất thường, e cảm thấy không chịu đc nữa, các mẹ biết nơi nào khám tôt mách em với, e mệt mỏi quá rồi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thichlamme91
    Đang tải...

2. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

mình ko biết bạn bị bệnh cụ thể gì....nhưng khi đi khám thai và đi hút thai mình luôn chọn bệnh viện phụ sản hoăc khám nhanh ở bsĩ tư gần phụ sản...mình quan sát thấy rất đông các bạn bị bệnh vào đó khám....mình nghĩ cứ vào bác sĩ của bệnh viện vẫn tốt hơn...
    ck mình cũng từng bị 1 bệnh phụ khoa...chữa dai dẳng nhiều tháng trời....cũng dùng nhiều thuốc tây....nhưng ko khỏi....mình về nói với mẹ ck...mẹ là người gốc Tày và là y tá của bệnh viện Bắc cạn...Sau chuyển về bệnh viện tp Thái nguyên....mẹ nói cho mình biêt bệnh phụ khoa muốn trị tận gốc cần kiên trì nhưng quan trọng nhận phải chặn virut thâm nhập thêm...tránh ngứa là rất quan trọng....mẹ lấy cây ba chạc, rồi cành lá khế chua đun cùng muối cho ck mình rửa....thật bất ngờ kết quả đến ko tưởng....
    mình kết luận rằng chưa chắc thuốc đắt đã chữa đc...rất nhiều cây thuốc lại có tác dụng ko ngờ đấy....
    mẹ nó thử tìm hiểu xem bệnh của mẹ nó có thẻ chữa bằng cây cỏ ko nhes....nhưng có 1 điều chắc chắn là chữa ngứa của bệnh phụ khoa vùng kín thì 2 cây thuốc trên sát khuẩn rất tốt đấy.....ck mình chưa 6 tháng thuốc tây ko khỏi...nhưng về với mẹ 4 ngày 30.4...thì đỡ...mình vác 1 bao tải lá xuống Hn đun cho ck thêm mấy ngày thì gần như khỏi hẳn....
    cái gì cũng có cách giải quyết...đừng tuyệt vọng nhé....cố lên...

3. huyenhnit

huyenhnit Vé máy bay nội địa và quốc tế

Hjc, thế là bạn bị bệnh gì vậy, mà nếu có quan hệ phải kiểm tra và chữa cả 2 người mới được nhé. Mình thấp khám ở phòng marie stopes được đó, bác sĩ nhẹ nhàng mà sạch sẽ nữa

4. Bebibo_16

Bebibo_16 Thành viên đạt chuẩn

Chị bị viêm âm đạo rùi, chị đi phụ sản khảm đi, đừng khám tư thuốc vừa đắt mà chữa k đúng bệnh

5. Thai Anh

Thai Anh

Mình hay khám bs Thanh ở Nguyễn Huy Tương ấy

6. Hana2

Hana2 Thành viên chính thức

Cứ đến phụ sản là chuẩn nhất. Họ chuyên khoa mà.

7. thuhuyen1989_hn

thuhuyen1989_hn Thành viên rất tích cực

e khám ở phụ sản dùng tây y, được thời gian lại bị tái phát.làm thế nào để chữa khỏi hẳn được ah?

8. 1thoangbanglang92

1thoangbanglang92 giay vn xuat khau

Trc e cũng bị giống chị , e mới dùng thuốc đông y giờ khỏi r , chị dùng thử xem sao

9. NguyenThuHau

NguyenThuHau Thành viên mới

Em trc cũng bị viêm âm đạo. Bị ra dịch vàng và ngứa nữa. Đi chữa ở pstw 2 đợt mà ko khỏi. Sau 2 năm em chữa ở pk đa khoa Khương trung. Em thấy máy móc hiện đại được làm nhiều công đoạn. Do em bị nặng nên phải trị liệu trong 11 ngày cũng phải mất suýt soát 10tr đấy a. Nhưng đắt sắt ra miếng em đã khỏi. Và sau 4 tháng có bé. Em mừng rơi nước mắt các mẹ a. Em thấy ở đó chữa bệnh pk rất nhiều. Em ko pr gì cho phòng khám đó đâu mà thấy tốt thì chia sẻ chị em nhé. Y tá ở đó lại rất lịch sự nữa

10. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Mn cứ ra mấy phòng khám phụ sản là khám dc mà. Chứ hn t7 ko biết bv họ có làm việc ko.

11. oanhoanh4558

oanhoanh4558 Thành viên kỳ cựu

Có phòng khám Phụ khoa của bác sỹ Hoài tại 378 Kim Mã rất tổt nhé

12. qua247

qua247 Thành viên mới

Đến phòng khám phụ khoa ở ngoài khám cho nhanh, nhiều phòng khám an toàn, chất lượng