Hà Nội: Các Mẹ ơi giúp mình với. Mình nản quá rồi

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi bonbon37, 12/3/2013.

1. mèo béo 89

mèo béo 89 Thành viên chính thức

Ðề: Em buồn và stress kinh khủng các mẹ ah

chị ơi, bên em đang tuyển nv văn phòng (tuyển ng thay vị trí của em vì em sắp đi học vb2 nên nghỉ). Cty TNHH Livart Vina, tuyển nvvp/ trợ lý vp. Yêu cầu nói được tiếng anh các mẹ nhé, cty của bọn Hàn mà. Mẹ nào quan tâm alo e nhé 04.37877855 ( hoặc các mẹ pm e số đt e sẽ gọi cho - máy vp mừ :rolleyes:)

Đang tải...

2. coldwind92

coldwind92 Thành viên sắp chính thức

chia sẻ với chị, chúc chị sớm vượt qua. có mẹ nào giúp đỡ được chị ý thì guíp đỡ nha

3. Amethyst_Lovely

Amethyst_Lovely Thành viên mới

cố lên mẹ nó à! Thời buổi đang khó khăn thì việc gì cũng khó khăn nhưng mình có nghị lực thì tất cả sẽ qua thôi... Mẹ nó hãy lấy con làm niềm vui và cố gắng chứ mẹ nó mà buông xuôi và buồn vậy thì vừa không tốt cho sức khỏe lại chẳng giải quyết được gì... Những lúc quá stress mẹ nó hãy đứng dậy vươn vai và hít thở một cái thật sâu có lẽ sẽ đỡ hơn đấy... Những khi em buồn quá em cũng thường như vậy thấy tâm trạng cũng đỡ hơn mẹ nó làm thử nhé!
    Chúc mẹ luôn vui, cháu chóng khỏe, gia đình hạnh phúc và mau chóng tìm được công việc phù hợp.

4. Tuthoi

Tuthoi

Cố lên bạn. Giờ tìm việc cũng hơi khó. Bạn chịu khó tìm dần dần vậy. Đừng stress nữa nhé!

5. khongcochi

khongcochi Thành viên sắp chính thức

cũng đang tìm việc huuu oánh dấu cố lên bạn ah

6. me thang co

me thang co Thành viên chính thức

các mẹ ah? ngồi than thì cũng chẳng dc lợi ích gì đâu. thời buổi người khôn của khó này, mình nên cố gắng. chỉ cần một chút suy nghỉ lệch lạc, nó có thể đưa con ng ta sang một ngã rẽ mới của cuộc đời. ở đó, một là thành công, hai là thất bại. tất cả là ở chính bản thân bạn. hãy cố gắng lên mẹ nó nha, hãy dũng cảm bước thêm một bước ( mà khi bước đi mình ko nên quay đầu nhìn lại).
    chúc mẹ nó thành công.
    bên cty mình vẫn đang tuyển nhân viên đó!

7. mien_trung

mien_trung Thành viên chính thức

mẹ nó quê ở đâu vậy? Em cũng đang trong thời gian thử việc sau 1 thời gian dài bì bõm, áp
    lực đủ thứ trong cuộc sống, nên em hiểu được phần nào những cảm xúc của chị. Hãy gắng lên nhé, cũng còn nhiều người như chúng ta mẹ nó ạ, nếu có thông tin chỗ nào tuyển nhân viên mình sẽ báo nhé!

8. meoluoi1107

meoluoi1107

công việc dịp này sao khó thế nhỉ? em đi làm nhưng chả biết mình làm có đc ko nữa? nay có việc, sợ mai lại chuẩn bị hồ sơ xin việc ý chứ

9. hiendo79

hiendo79 0979033110 & 0943439646

Cố gắng lên chị à, đời sẽ chẳng bất công khi mình luôn cố gắng. Đúng là xã hội còn nhiều bất công khi "người tiêu ko hết, kẻ nần chẳng ra" nhưng chị phải cố gắng nhiều hơn trong hoàn cảnh này chị nhé. Chúc chị sớm tìm được việc làm và bé mau khỏi bệnh.

10. kieuthuy1989

kieuthuy1989 Thành viên tích cực

Ðề: Các Mẹ ơi giúp mình với. Mình nản quá rồi

Vào chia sẻ với mẹ nó, em cũng đg trong tình trạng nên rất hiểu, công nhận nhiều lúc trực khóc thật, có người ở nhà ko sao, cứ lúc ở 1 mình ngồi nghĩ ngợi là lại khóc. Em thì chưa chồng con gì, nhưng đã thấy stress lắm rồi í. Mẹ nó cố gắng vượt qua nhé, rồi sẽ ổn thôi :)

11. khuchaivan

khuchaivan Khúc Hải Vân

Ðề: Các Mẹ ơi giúp mình với. Mình nản quá rồi

bạn ơi! Sao bạn không tiện thể up luôn cái CV của bạn lên đây để tiện cho mọi người xem luôn. Chỉ ngần ấy thông tin thì người khác muốn pr giúp bạn với ai đó cũng khó mà đảm bảo thành công bạn ạ!
    Tiện bạn sửa luôn cái tiêu đề topic nữa nhé! Vì chả có nhà tuyển dụng nào họ muốn nghe nhân viên nói đến mấy chữ 'khủng hoảng' khi cty họ cũng phải đối mặt với cả trăm khó khăn đâu bạn ạ! hị:d
    Cm hơi khó nghe mong bạn không buồn. Cơ mà thật sự mình rất mong bạn sẽ sớm tìm được việc làm như mong muốn.

baby_bobby thích bài này.