Các Mẹ Sau Sinh Cần Giảm Cân Mà Không Cần Kiêng Cử.bí Quyết Giảm Cân Hiệu Quả!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Bella Bella, 26/4/2017.

1. Bella Bella

Bella Bella Thành viên tập sự

Theo kinh nghiệm tư vấn.một số mẹ bảo
    "chị có uống thuốc mà không giảm","có dùng thử thuốc giảm cân đắt tiền mà bị say thuốc nên ngưng thôi không uống nữa","chồng em có nấu mấy lá thuốc đông y uống mà đắng quá nên bỏ nửa chừng"...vâng vâng và vâng vâng
    giảm cân cũng có liệu trình.không phải thuốc tiên mà ngày 1 ngày 2 uống là giảm các mẹ ạ.không những thế,uống sao được cho là hiệu quả,1 số mẹ bỏ cuộc đang uống thuốc mà lại ngưng.
    Một số mẹ uống thuốc bảo giảm cân nhanh đột ngột.nhưng khi ngưng thuốc lại tăng trở lại.Các mẹ có nghĩ trong thuốc có thành phần gì mà lại như vậy không"giảm đột ngột,ngưng thuốc tăng lại ư???? BẤT THƯỜNG!!!!
    Nào là thuốc đắt tiền sẽ hiệu quả..có thể đa số mẹ nghĩ như vậy!cũng đúng,trước mắt là nghĩ vậy.Nhưng đừng để những thứ đắt tiền làm mờ mắt.Mà hãy chọn"KINH NGHIỆM"các mẹ nhé!!!
    1.Tìm những người từng sử dụng.
    2.Tìm những người đã chứng kiến nhiều người sử dụng.
    3.Có thể bao gồm 1 trong 2 điểm trên càng tốt
    Và dưới đây,Có tôi..tôi muốn có eo thon...cái bụng đầy ngấn mỡ thực sự không dễ chịu xíu nào.nhưng rồi "có chí thì nên",bên cạnh đó còn có cả may mắn.thật may mắn
    Thật may mắn là em gặp được 1 chị.chị ấy kinh doanh mỹ phẩm phân phối lớn.chị ấy bảo em xinh,siêng năng và biết kinh doanh.thấy chị bán mỹ phẩm thảo dược nên e trả lời" không chị ạ,bụng em ngấn mỡ chị ơi.từ khi tăng cân là bụng có mỡ"..thế là em biết đến cách giảm cân nhờ chị.

Và được biết thêm là loại trà giảm cân này còn dùng được cho các mẹ bĩm sữa.vì nó được chiết xuất từ 100% thiên nhiên thảo dược.em nhanh nhanh đi giới thiệu cho các mẹ làm chung công ty dùng thử.vì thấy em làm chung nên các mẹ tin tưởng.và sau một time sử dụng đem lại kết quả bất ngờ.các mẹ giảm cân hoàn toàn và trà không khó uống nê cứ thế kiêng trì.em mừng ghê,và cảm thấy mình đã có hướng đi mới...
    Và lạ thay em có hứng thú đổi sang bán mỹ phẩm thảo dược lúc nào không hay.
    vui vì mình lắng nghe và chấp nhận
    vui vì gặt hái thành quả
    vui vì giúp được bao người
    vui vì các mẹ sẽ không còn lo mất chồng nữa.hihi..câu nói đùa nhưng thực tế các mẹ ạ..
    em xin lỗi vì giờ em phải làm việc tiếp.các mẹ thân yêu nào thật sự nghiêm túc muốn giảm cân thì bình luận cho e ý kiến.e sẽ tư vấn cho ạ.love mom....

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bella Bella
    Đang tải...