Cần giúp: Các Mẹ vào chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp da nhé

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi vitme.bau, 29/5/2013.

1. candy20112011

candy20112011 rain or my tears

Ðề: Các Mẹ vào chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp da nhé

cách này trắng da rất nhanh nhưng cực kỳ bắt nắng , các mẹ cân nhắc kỹ nha :)

Đang tải...

2. hangpham678

hangpham678 Thành viên kỳ cựu

oài, thế thì còn nguy hiểm hơn là không làm trắng

3. kimthuy3006

kimthuy3006 Tư vấn bảo hiểm

CHO MẸ NÓ TÍ THÔNG TIN NÀY :D

Ngoài tác dụng dưỡng ẩm thì một công dụng tuyệt vời khác mà tinh dầu oliu đó chính là tác dụng tẩy trang (bạn có thể sử dụng dầu oliu để tẩy trang mắt hay toàn bộ da mặt) nhờ vào đặc tính kháng khuẩn cũng như thành phần có chứa nhiều vitamin E. Dầu oliu giúp bạn nhanh chóng loại bỏ lớp mascara mà không cần chà mạnh, bên cạnh đó việc sử dụng dầu oliu để tẩy trang cũng giúp cho da mặt bạn trở nên mịn màng.

Cách sử dụng: Tốt nhất bạn nên dùng tinh dầu oliu nguyên chất, sử dụng một miếng bông tẩy trang thấm tinh dầu oliu và nhẹ nhàng lau nhẹ khuôn mặt.

4. Lịnh Giang

Lịnh Giang Guest

Mẹ vitbau ko nói rõ là da khô hay da thường vì mỗi sản phẩm được làm da dành cho da khác nhau nên nếu xài ko đúng sản phẩm da rất dễ bị kích ứng. Nếu da mẹ nó là da khô thì dùng sản phẩm Optimal White rất tốt đó, mình cũng đang dùng sản phẩm này và thấy da căng, sáng mịn lắm mẹ nó ạ. Nếu mẹ nó quan tâm thì call mình 0933001458 hay send email linhgiang925@yahoo.com mình nhé. Chúc vui :)

5. me_be_lyna

me_be_lyna Tin tưởng và trở lại

mẹ nó ăn thêm nhiều rau xanh, hoa quả đồng thời đắp mặt nạ tuần 2-3 lần. sẽ nhanh lấy lại vẻ đẹp tươi sáng cho làn da. e hay đắp mặt nạ tinh bột nghệ + sữa chua không đường +mật ong. Phụ nữ phải biết chăm sóc sắc đẹp k các ông theo g*** hết mn nhỉ.

6. tuyết hương

tuyết hương Thành viên tập sự

mấy mẹ thử sử dụng phương pháp cấy PRP thử coi, vừa phòng và chống lại quá trình lão hóa da, làm trắng sáng làn da một cách tự nhiên nhất, còn làm mờ các nếp nhăn, làm da căng mịn, se khít chân lông. Trị sẹo rỗ, làm đầy tổ chức da kết hợp điều trị nám, tàn nhang…, Điều trị rụng tóc hói đầu. Đặc biệt cung cấp các dưỡng chất quan trọng cho da, dưỡng da, giữ ẩm, tăng sức đề kháng của da, đó nha hiệu quả đó nhe. Bữa mình cũng được mấy mẹ giới thiệu qua làm ở trung tâm chăm sóc sắc đẹp của ruby beauty. Mấy mẹ thử đến tham khảo thử coi, xem làm được không?

7. beec0ol

beec0ol Thành viên nổi tiếng

em thấy nhiều người uống collagen , nó cũng giúp da đẹp hơn đấy . Mọi người thử xem

8. beXoi

beXoi Thành viên kỳ cựu

Oánh dấu để học tập các mẹ ạ. Da mặt em cũng như chủ top.