Kinh nghiệm: Cách Bán Hàng Online, Thủ Thuật Bán Hàng Cho Mẹ Và Bé

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi tung.tanviet, 11/1/2017.

1. tung.tanviet

tung.tanviet Thành viên đạt chuẩn

Mình khuyên các mẹ nên chọn 1 từ chủ đạo thôi, sau đó thành thạo rồi thì chọn thêm từ khác. chọn xong từ khóa chủ đạo, các mẹ tiến hành tạo và viết nội dung trên các kênh cần thiết mà mình liệt kê từ đầu
    2.1. Thủ thuật để tạo và viết nội dung cho fanpage facebook:
    Việc tạo trang tưởng chừng đơn giản nhưng thực ra phải có chút mẹo mới giúp fanpage của các mẹ được facebook đánh giá cao, tự facebook sẽ gợi ý fanpage của các mẹ đến với người dùng
    mình xin phép bỏ việc mô tả các bước tạo fanpage, nếu mẹ nào cần, có thể bình luận yêu cầu, mình sẽ viết chi tiết, giờ nhiều thứ phải viết quá nên mình chỉ lưu ý với các mẹ 1 số điều RẤT CẦN THIẾT khi tạo fanpage đó là:
    - Chọn loại fanpage là "doanh nghiệp địa phương hoặc địa điểm", chọn danh mục là "mua sắm"
    - Chọn tên fanpage có ngắn gọn mà có chứa từ khóa đã chọn
    - Chọn tên người dùng có chứa từ khóa đã chọn
    như fanpage mình tạo thì nó như này ạ:
    phần bôi vàng là tên người dùng đó các mẹ. các mẹ cứ dùng dấu . để phân cách giữa các từ nhé

Nếu mẹ nào chưa biết sửa tên người dùng thì các mẹ nhấp vào mục "Giới thiệu" ở cột trái fanpage của các mẹ nhé
    các mẹ nhấp vào cái nút "chỉnh sửa" ở phần tên người dùng mà mình bôi vàng đó rồi sửa nhé.
    Ngoài ra cũng phải nhấp vào nút "chỉnh sửa" bên phải mà mình bôi vàng nữa đó, viết mô tả ngắn cho fanpage, nhớ là mô tả phải có ít nhất 2 từ khóa nhé các mẹ

Đang tải...

2. Latex Ann Chery

Latex Ann Chery Sỉ - lẻ đai nịt bụng Ann Chery 0989 309 918

Hay quá chủ top, hèn chi hàng mình bán rất rẻ, mà chưa đắt lắm theo mình mong muốn, rất có thể khách hàng chưa biết tới....cho mình theo dõi với nhé! Cám ơn chủ top.