Cách chữa tàn nhang

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi methinty, 18/10/2009.

1. hoangnhu0310

hoangnhu0310 Thành viên chính thức

đúng rồi đó mẹ nó, trc chị bạn cùng cty e cũng đi chữa tàn nhang ở tmv, nhớ ko nhầm thì là cn yellow laser advanced, bs cũng bảo chữa thì đỡ đc 80-85%, nhưng quan trọng là vẫn phải chăm sóc da kết hợp bôi kem chống năng nữa.

Đang tải...

2. Dưa Bở

Dưa Bở Anh VOZ

Nám, tàn nhan ở mỗi người sẽ khác nhau. Nên tốt nhất là đến gặp bác sĩ để thăm khám, hoặc đến các cơ sở spa, thẩm mỹ viên trị nám mà khám.
    Chứ mấy cái bài viết trị nám bằng thiên nhiên, không hiệu quả cao đ

3. MeCaiChip

MeCaiChip Thành viên chính thức

Các bạn bị nám tức là lượng melamin(sắc tố đen ) đang phát triển, vậy hãy làm giảm nó từ trong cơ thể dần dần thì các vết sẽ mờ dần, và da sẽ phục hồi về ban đầu. Hãy tham khảo viên uống trị nám Vita white plus của Nhật, giúp ngăn chặn, đẩy lùi sự phát triển sắc tố đen melamin, giúp da bạn từ từ mờ các vết thâm nám, kể cả nách, cổ...

4. gaubeo103

gaubeo103 Thành viên chính thức

chữa tàn nhang thì nó là cả 1 quá trình dài và gian nan bác ạ
    em đẻ xong cung nám chi chít mặt mà cái chân nám trị k dứt điểm là nó lại lên. em trị hơn 1 năm mới khỏi, vừa phải chăm bôi kcn cho dù trời có mưa. xong phải mua collagen uống, bôi ngoài thì mua skincare nano. nói chung là tốn tiền với công sức dã man cái mặt n mới bt lại đươc

5. hoangthilam15353

hoangthilam15353 Thành viên tích cực

Mình có biết một địa chỉ này chữa bệnh tốt lắm. Bạn bị bất cứ bệnh nào, dù nặng đến mấy cũng có thể chữa khỏi được hết chỉ trong vòng 7 ngày(kể cả ung thư giai đoạn cuối). Hơn nữa, chỗ này làm việc rất tận tâm, bạn muốn trả bao nhiêu tiền thì trả (tuỳ tâm). Mình đã tham gia chữa trị bên này rất nhiều bệnh và khỏi hoàn toàn các bệnh mãn tính. Cũng chính vì vậy mà mình đã giới thiệu cho rất nhiều người đến với nơi đây: https://www.facebook.com/groups/658168738135790

6. Khanhlnhi

Khanhlnhi Thành viên tập sự

Nám, tàn nhang k hết được đâu, chỉ cố gắng ngăn ngừa lão hoá để tránh nặng thêm thôi.
    Mình dùng rửa mặt nạ của chị Facebook Nguyễn Thị Minh ( Boss Moonkute) da cải thiện lắm. Sản phẩm thuần thiên nhiên nên dùng êm da, khoẻ, sáng mịn. Chị Minh là người giỏi và có tâm nổi tiếng cả nước trị mụn giỏi đó ạ. Mình thấy dùng an toàn thích nên chia sẻ cho bạn nào cần xem có giúp được cho các bạn không nhé . Chứ kem trộn các loại thì mình sợ lắm rồi