Thông tin: Cách Giảm Eo Một Cách Nhanh Chóng Và Hiệu Quả Mà Không Cần Kiêng Khem Khi Sử Dụng Gen Nịt Bụng Latex

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi vietcorset, 23/11/2018.

1. vietcorset

vietcorset Thành viên đạt chuẩn

Gen nịt bụng là phương pháp giảm eo mới được biết đến, lúc đầu đeo thì khó chịu, nhưng chịu khó thì sẽ rất hiệu quả vì con đường giảm eo chưa bao giờ là dễ dàng đối với các chị em. Đặc biệt là các chị em không có chế độ ăn uống một cách hợp lý

Để giải quyết vấn đề này, các chị em phải đặc biệt để ý đến chế độ ăn uống của mình, vì chế độ ăn uống trong lúc giảm cân là điều quan trọng nhất. Ngoài ra, để hỗ trợ cho việc giảm cân, chị em có thể đeo thêm cả gen nịt bụng vào nữa để có thể đẩy nhanh tốc độ của việc đốt mỡ thừa để vòng eo giảm nhanh hơn

Ăn kiêng hợp lý với chế độ ăn giàu vitamin C

_ Bưởi : Bưởi tươi hoặc nước ép bưởi nguyên chất
    _ Chanh : nửa quả chanh với 1 ít mật ong uống vào buổi sáng hoặc tối trước khi đi ngủ
    Lưu ý : Không nên ăn hoặc hạn chế ít nhất những loại đồ ăn như sữa tươi, bánh ngọt, đồ ăn nhanh, nước ngọt,...

Vận động và tập thể dục nhẹ nhàng :
    Chạy bộ hoặc đạp xe đạp vào mỗi buổi sáng là cách thức tốt nhất để bạn có thể giảm cân và nó còn có tác dụng hơn nữa nếu bạn đeo thêm gen nịt bụng latex để tăng khả năng đốt mỡ thừa của việc tập luyện
    Buổi tối bạn có thể tiếp tục mặc gen nịt bụng thì bạn có thể tập một số bài tập đơn giản như squat kèm gập bụng, xoay hông hay chỉ đơn giản là bạn plank một chút trong khả năng của mình để dẻo dai hơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vietcorset
    Đang tải...