Kinh nghiệm: Cách Hồi Phục Ngực Chảy Xệ Là Gì

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 18/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Ad duyệt bài này giúp em với.

Chào mọi người, lâu lắm rồi em mới lấy hết can đảm để lên đây nhờ chị em giúp chuyện nhạy cảm của em chứ để kểu này chắc em tự kỹ sớm thôi. Chuyện là e đã có chồng và chưa có con nhưng ngực em bắt đầu tuột dốc nó ko có điểm dừng như này rồi.

Em không biết tại sao luôn đó, rồi dạo gần đây thì chông của em bắt đầu khó chiệu rồi lơ là em luôn ko còn mặn nồng như trước nữa mà nguyên nhân thì cũng do tinh trạng ngực của em chứ không đâu hết.

Mong chị em truyền kinh nghiệm cho em cách hồi phục ngực chảy xệ tốt nhất với, nếu có tốn tiền thì bao nhiêu cũng được em không ngại chuyện đó. Chị em đừng lơ em nha tội em lắm. Cảm ơn mọi người trước

Chưa có con mà bị xệ vậy luôn hả em?

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về phương pháp nâng ngực chảy xệ

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cách phục hồi ngực chảy xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...