Cách Kiếm Tiền Sàn Binanex

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi supergamerzstudios, 15/7/2021.

1. supergamerzstudios

supergamerzstudios Thành viên mới

1/ Giao dịch kiếm tiền
    2/ Phát triển hệ thống cộng đồng kiếm hoa hồng (Mục này mình có viết hướng dẫn chi tiết)
    3/ Mua bán trao đổi – OTC
    4/ Đầu tư gói staking nhận lãi hàng ngày
    Về phần gói đầu tư nhận lãi sẽ được update khi sàn ra mắt chính thức nhé!

Chính sách hoa hồng
    Binanex cung cấp cho bạn cơ hội để phát triển quan hệ đối tác kinh doanh với chúng tôi và kiếm được tới 50$ cho mỗi lần mua Quyền Đại Lý của người bạn giới thiệu đến Binanex. Bạn có biết thông tin sàn binanex có thể nhận được tới 7 cấp Hoa hồng Giao dịch. Chương trình đại lý của chúng tôi sẽ giúp bạn kiếm được nguồn thu nhập thụ động bền vững chỉ với nỗ lực nhỏ.

Cấp bậc Level
    Vào 00:00:00 (UTC) mỗi Chủ nhật, tổng khối lượng giao dịch của tuyến dưới của bạn (Chỉ F1) trong vòng 7 ngày qua sẽ được tính và cấp bậc mới của bạn sẽ được cập nhật dựa trên Khối lượng giao dịch hàng tuần của F1 và Số lượng F1 được cấp Quyền Đại Lý.

Cấp bậc của bạn sẽ được thay đổi dựa vào tổng khối lượng giao dịch của tuyến dưới của bạn (Chỉ F1) trong vòng 7 ngày qua nên bạn phải tiếp tục đạt đủ khả năng cho những điều kiện sau để giữ cấp bậc của bạn.

Hoa hồng đại lý
    Bạn sẽ nhận được Hoa hồng Đại lý khi tuyến dưới của bạn mua Quyền Đại Lý (Từ F1 đến F7, khi đủ điều kiện).

Hoa hồng giao dịch
    Bạn có thể nhận được tới 7 cấp bậc của Hoa hồng Giao dịch.

Đầu tư Binanex staking nhận lãi BXN hàng ngày

Xem thêm các chủ đề tạo bởi supergamerzstudios
    Đang tải...