1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice
Dismiss Notice
Mời các mẹ bán hàng tham gia buổi offline chia sẻ kỹ năng viết văn và kể chuyện để thu hút khách hàng online.
Dismiss Notice
Nếu bé có vấn đề về sức khỏe/dinh dưỡng, bạn có thể để lại câu hỏi tại đây để bác sĩ nội trú bệnh viện nhi trung ương giúp bạn nhé!

Cach lam sach do go Pomu

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi Minon-Tuti, 12/9/2007.

1. Minon-Tuti

Minon-Tuti Thành viên đạt chuẩn

Hôm nay mình mới tham gia vao topic này, thấy nhiều mẹ có kinh nghiệm và các mẹo vặt rất hay . Có mẹ nào biết cách làm sạch lại đồ gỗ Pơ mu thì mách cho mình với . Tại vì đóng xong mà lại đi cồng tác suốt nên chẳng được dùng mà để lâu lại bị ẩm mốc giờ bị đen vì các vết mộc Có mẹ nào có kinh nghiệm gì xin share cho mình với . Cảm ơn các mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Minon-Tuti
    Đang tải...

2. vuhongson1586

vuhongson1586 Thành viên rất tích cực