cách trị viêm tắc tia sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi meminhky, 17/5/2006.

1. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Con mình ăn sữa ngoài mất 2 tuần vì mình ko có sữa. Rồi gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến nhà thông cho, có 1 lần thôi mà sữa đã về nhiều. May mắn quá giờ con đã đủ sữa bú. Mừng lắm luôn, cám ơn nhân viên ở đây nhiều lắm. Mẹ nào ít sữa hay bị tắc cứ trung tâm đó mà gọi. mình còn lưu dt đây 0975318871

Đang tải...

2. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng giống mẹ bee. sinh xong không có sữa, con toàn ăn sữa ngoài. Rồi cũng gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa cho, thật bất ngờ họ làm có 1 lần mà sữa đã phun ra nhiều. Sau đó thì về đều đều nữa, giờ mình đủ sữa cho con bú. Nhân viên tay nghề tốt thật

3. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nào gần khu Cầu Giấy thì gọi nhân viên ở trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản cũng ok lắm đấy. Em mới gọi họ chữa tắc sữa cho xong đây. nhân viên tay nghề cao lại làm rất có tâm. Chỉ sau 1 lần là thông được rồi, sữa về đủ cho con bú.Mình còn lưu sdt của họ đây, mẹ nào cần thì gọi nhé 0946530809

4. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình bị viêm có mủ, chữa mấy chỗ ko dc cuối cùng gọi nhan viên ở trung tâm Breatech đến chữa cho mới khỏi. Nhân viên xử lý có 4 lần đã khỏi hoàn toàn. Họ có trình độ, kinh nghiệm lâu năm nên làm tốt thật

5. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Trung tâm Breatech thì nổi tiếng về chữa tắc sữa rồi, nhiều mẹ đã chữa ở đó. Mình sinh xong cũng gọi họ đến chữa cho>phải nói là nhân viên có chuyên môn rất tốt, nhìn cách họ xoa bóp là biết. Mình hết tắc luôn sau khi họ làm cho có 1 lần thôi. Thích lắm các mẹ à

6. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Em được chị gái giới thiệu cho trung tâm Breatech này nên sinh xong tắc sữa em gọi luôn. Cảm nhận là nhân viên đến nhanh, làm nhẹ nhàng, giá hợp lý.

7. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Mình từng chữa ít sữa ở Breatech. Nhân viên có chuyên môn nên thông rất nhanh. Giờ mình đủ sữa cho con bú rồi.mình có web của họ cho các mẹ tham khảo nhé: thongsua.com

8. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

mình giống các mẹ, sinh xong tắc sữa là gọi ngay cho nhân viên ở trung tâm Breatech đến chữa cho. Nhân viên làm nhanh, nhẹ nhàng, chỉ 1 lúc là hết tắc rồi

9. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở trung tâm Breatech có kinh nghiệm lâu năm. Đến thông hút cho mình có 1 lần mà đã hết tắc, sữa ra nhiều. Mẹ nào sinh xong bị tắc tia sữa cứ trung tâm này mà gọi.