Cách xóa sẹo thủy đậu!

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi bebevn, 19/6/2012.

1. bebevn

bebevn Thành viên mới

Các mẹ ơi, em có bầu bất ngờ nên không chuẩn bị gì hết. Khi có bầu to em bị thủy đậu rất nặng. May sao em bé không sao nhưng giờ mẹ rất xấu xí vì sẹo thủy đậu khắp người. Có mẹ nào biết cách xóa mờ sẹo không chỉ em với! Em đang rất đau khổ và tự ti :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bebevn
    Đang tải...

2. CHIEUNGASON

CHIEUNGASON Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Cách xóa sẹo thủy đậu!

Up cho mẹ nó sớm tìm được cách xóa vết sẹo. Khi bi thủy đậu bạn không bôi thuốc tím và kiêng nước hay sao mà nhiều sẹo thế. Ngày bé tớ bị Thủy đậu có có sẹo, nhưng lâu ngày nó cũng mất dẫn đấy.

3. Pa2ya

Pa2ya Bắt đầu nổi tiếng

chắc trong quá trình bị chị ko kiêng nước vs gió kĩ rùi nen giờ bị sẹo c ak :( e bị hồi bé thì nó tự mất dần thui :(

4. Ngô Thanh Thủy

Ngô Thanh Thủy Thành viên rất tích cực

Ôi sao bạn này giống mình thế, mình bầu được hơn 5 tháng cũng bị thủy đậu, vì không uống được kháng sinh chỉ bôi được cái thuốc gì xanh xanh nên bị sẹo khắp người nhưng cũng đành chịu chứ cũng chẳng biết làm sao cả, bị 1 cái sẹo ở mặt nhưng nó hơi mờ nên để ý mới nhìn thấy, mình thì kệ thôi (vì lười mà) nhưng nếu bạn muốn mờ sẹo thì thử bôi kem mờ sẹo xem sao.

5. yyo

yyo Thành viên chính thức

Bị thủy đậu khi lớn tuổi rồi thì sẹo khó hết lắm. Trẻ con bị thủy đậu thì 1 thời gian sẹo sẽ tự mờ đi. Nhưng người lớn thì có lẽ phải phẫu thuật thẩm mỹ. Sẹo lõm bôi kem chống sẹo cũng không ăn thua đâu bạn ạ. Đứa em mình 23 tuỏi cũng bị thủy đậu. Sẹo đầy mặt, Cũng may là để kiểu tóc nó che bớt đi.