Cám gạo nguyên chất_ luôn mới, mịn. New New New đã có Chè Vằng lợi sữa FREESHIP

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi cam gao nguyen chat, 18/8/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mẹ Ruby 1308

Mẹ Ruby 1308 Thành viên mới

Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

chị thấy đồng nghiệp chị dùng cám gạo khen thích lắm em ship cho chi 0.5kg dùng thử nhé.
    Mai chị nghỉ ở nhà em đưa qua chung cư bộ tổng tham mưu đối điện SVĐ Mỹ Đình nhé. SĐT chị inbox cho em rồi nhé.

2. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

em cảm ơn chị. Mai có cám gạo Bắc Hương mới đấy ạ. Em ship cho 1 chị ở Lê Đức Thọ rồi em freeship qua cho chị luôn. Bệnh viêm lỗ chân lông của em nhờ có cám gạo đã đỡ nhiều rồi chị ạ. Mai giao cám em chia sẻ kinh nghiệm chữa viêm lỗ chân lông cho chị nhé!^^

3. ThoiTrangHongKong38

ThoiTrangHongKong38 Bắt đầu tích cực

Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Đọc topic của nàng thấy cám gạo nhiều tác dụng quá nhỉ, mình đang dùng mặt nạ thuốc bắc, hum nào có cám gạo nếp hả nàng?

4. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Cám gạo nếp chắc giữa hay cuối tuần này chị ạ.Chị ơi chị dùng thử cám gạo nhà em đi ạ. Chị dùng xong chắc chắn chị sẽ hài lòng.^^Đặc bệt ngày mai có đợt cám gạo Bắc hương mới rất thơm và mịn nữa chị ạ:)

5. ThoiTrangHongKong38

OK, chiều mai em ship cho chị 1/2kg dùng thử nhé!
    Nếu em ở Cầu giấy thì tối mai em mang ra cây xăng 60 Xuân thủy gửi người nhà chị nhé, cho nó gần nhà em,hihi!

6. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Vâng ạ. Nhà em cũng gần đấy ạ ở ngõ 175 Xuân Thủy đi vào.hi. Tối mai em ship cho chị nhé. Hi vọng chị sẽ là khách hàng thân thiết của em^^Em cảm ơn chị đã quan tâm topic của em!

7. ThoiTrangHongKong38

C gửi số điện thoại cho em rùi đấy, còn số của chị ở trong topic nằm ở đường link nhé!Tks em!

8. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Những dưỡng chất bao bên ngoài hạt gạo rất tốt

Một nghiên cứu của Viện Dinh dưỡng cho biết, lớp ngoài của hạt gạo tập trung rất nhiều vitamin, chất khoáng và chất xơ, là những chất dinh dưỡng rất cần thiết cho sức khỏe con người.
    Việc chà xát gạo vào rá nhiều lần sẽ làm mất đi một lượng lớn các chất dinh dưỡng nên hạt gạo chỉ còn lại phần lõi là tinh bột. Lượng sắt, kẽm mất đi trung bình trong quá trình vo gạo, nấu cơm dao động từ 79,9%-96,5%; các nghiên cứu khác còn cho thấy những vitamin nhóm B cũng bị mất đi tới 70% 95% trong quá trình xay xát và vo gạo.
    Khi chọn gạo thơm như Tám Thái, Tám Hải Hậu hoặc Bắc Hương, nên chọn loại gạo được phơi kỹ, già nắng, đều hạt, mượt mà, trong đều. Gạo mới thu hoạch vừa dẻo, thơm, ngon cơm và nhiều chất dinh dưỡng. Không nên chọn những loại gạo được xát kỹ, hạt gạo trắng, ít cám bởi vì các chất dinh dưỡng như: Protein, lipid, canxi và vitamin nhóm B đều ở lớp ngoài cùng của hạt gạo và trong mầm hạt.

Nguồn:Vietnamnet

Em đọc được một bài viết về những dưỡng chất tốt nhất thường tập trung ở ngoài hạt gạo (chính là lớp cám đấy ạ) nên em chia sẻ cùng các chị!^^

9. linhkool

linhkool Thành viên rất tích cực

Hức, sáng nay đi làm muộn, chưa kịp thử dùng cám gạo nhà em này. Nhưng sáng nay phải vào fb luôn vì thật sự khi nhận hàng rất rất hài lòng. Cám nhà em rất mịn và thơm nữa, không giống cám mà chị dặn mẹ chị mua hộ ở nhà xát gạo, nhìn ghê ghê nên chẳng dám liều. thanks em về hàng chất lượng tốt và trên hết là sự nhiệt tình. Chừng nào hết lại hỏi thăm em nhé...................!

10. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Em cảm ơn chị ạ. Lúc nào hết chị lại ủng hộ em chị nhé. Em sẽ dành cám gạo nguyên chất mới nhất và freeship cho chị ạ!^^

11. fvic

fvic Thành viên đạt chuẩn

cám gạo nhà bạn rất min nhé, và rất sạch nữa, mình dùng tắm, rửa mặt, tẩy tế bào chết kahs ok, mình ở chỗ chùa láng ấy, người mà lẽ ra bạn phải giao ở lilama10 nhưng cuối cùng tối phải qua nhà mình đưa ấy :D, chả biết có nhớ ko nhỉ hihi, bạn cứ dùng thử theo công thức t đưa nhé, mấy hôm mình tắm cho thêm cả vitamin E nữa nên ra láng mịn căng bóng nữa. Bao h hết mình lại gọi nhé.

12. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Mình nhớ mà.:) Mãi mới ship được hàng cho bạn và còn bị ship nhầm khách nữa vì khách gọi mình nhiều quá. À mình về dùng thử bí quyết bạn chia sẻ rồi đấy. Da láng mịn và trắng sáng hơn rất nhiều, thế tối nay mình thử tắm thêm vitaminE vào .hi. Hôm nào hết thì ủng hộ mình tiếp nhé! Cảm ơn bạn!

13. chipkhanhlinh

chipkhanhlinh Thành viên rất tích cực

Bạn cho địa chỉ cụ thể đi, tớ muốn mua 0,5 kg.

14. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Bạn đến ngõ 175 Xuân Thủy hoặc ngõ 66 Trần Thái Tông ( đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài ạ) rồi gọi mình mình đưa ra cho bạn.Tại nhà mình ở tít sâu trong ngõ mà lại đánh số lộn xộn nên chắc bạn sẽ khó tìm!:)

15. shophanvico

shophanvico Thành viên tích cực

mẹ cám gạo này đông khách ghê, đã lên trang 15 rồi đấy, hì hì

16. linhkool

linhkool Thành viên rất tích cực

Chia sẻ bí quyết cho mọi người cùng đẹp đi em!

Ma Ket Dang Yeu thích bài này.
  17. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Em freeship cho chị rồi nhé! Chị dùng và feeback lại cho em chị nhé! Hi vọng chị sẽ là khách hàng thân thiết của em!^^

18. Mẹ Ruby 1308

Mẹ Ruby 1308 Thành viên mới

tối qua tắm cám gạo em này với sữa da minh mềm mịn thích lắm,lại có mùi thơm thơm thích lắm, chồng mình trêu cẩn thận kiến nó tha đi mất nữa chứ. Hôm nay ở nhà lên cảm ơn cô em bán hàng nhiệt tình nhé. chị sẽ quảng cáo cho em nhiệt tình.

19. Ðề: Cám gạo Bắc Hương nguyên chất _ mới, mịn và không chất bảo quản.Em freeship nội thành

Em cảm ơn chị ạ. Lúc nào hết chị lại ủng hộ em chị nhé. Em sẽ dành cám gạo nguyên chất mới nhất và freeship cho chị ạ! Hom nao co gao nep em pm chi a^^

20. Phồng Phềnh

Phồng Phềnh Thành viên nổi tiếng

Nàng ơi có fs đến Vĩnh Hưng k nhỉ? Mình muốn mua 1kg. Cám gạo nếp hay cám gạo Bắc Hương dùng tốt hơn nàng nhỉ? Mình chưa mua bao giờ :-k

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.