Cảm Nhận Của Phụ Huynh Có Con Học Khóa Học Trực Tuyến

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi MinhHanNguyen, 10/7/2020.

1. MinhHanNguyen

MinhHanNguyen Thành viên tập sự

Chào mọi người, hôm nay mình xin review về khóa học I-Learn Online mà con mình đang theo học. Con mình đã học khóa này được 6 tháng, mình thấy tiếng Anh của bé có tiến triển, bé được học với giáo viên bản ngữ 100%, giáo trình bám sát khung chương trình bộ giáo dục và đảm bảo chứng chỉ đầu ra quốc tế Starters, Movers, Flyers. Hiện nay mình thấy bé dạn dĩ hơn không còn rụt rè khi nói chuyện tiếng anh nữa, thường xuyên đố ba mẹ về các từ vựng tiếng Anh. Nhìn bé thích thú với tiếng Anh hơn vợ chồng mình cũng cảm thấy vui. Bé không những được học tiếng Anh một cách bài bản mà còn có trợ giảng hỗ trợ hướng dẫn thêm cho bé. Mình cũng được trung tâm cấp cho tài khoản sử dụng miễn phí app đọc truyện E-readers và app từ điển tranh hình Pictionary trên điện thoại. Mỗi tối mình tập thói quen đọc truyện tiếng Anh với con bằng ứng dụng E-readers, thấy bé thích và hứng thú học tiếng Anh hơn hẳn..

Thông tin mình review hi vọng mang lại điều bổ ích cho các ba mẹ. Mình cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MinhHanNguyen
    Đang tải...

2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

cho trẻ học tiếng anh trực tiếp onl cũng tốt nhưng vẫn phải có sự giám sát của người nhà bên cạnh vì trẻ con hiếu động chúng k ngồi im đâu:))

3. Sht712

Sht712 Thành viên tập sự

bé nhà bạn mấy tuổi rồi ạ , ngoài I-Learn Online bạn thử nghiên cứu or đã cho con thử học khóa học khác nào rồi ạ ?