Cảm Nhận Về Chương Trình "siêu Trí Nhớ Học Đường" Giúp Con Thành Tài

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi thaobbi, 25/3/2021.

1. thaobbi

thaobbi Thành viên chính thức

❤ Thật vui mừng vì Siêu Trí Nhớ Học Đường đã giúp các con học nhẹ nhàng nên con mê việc học, không đợi Bố Mẹ nhắc :h:
    Thật may mắn cho phụ huynh đã biết và sở Hữu khóa học Siêu Trí Nhớ Học Đường tuyệt vời này cho con yêu của mình.
    Để con có phương pháp học nhẹ nhàng và nhớ dễ dàng mọi thứ.
    "BIẾT CÁCH HỌC KHỎI CỰC NHỌC"
    ✅ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP đứa trẻ tệ cũng thành TÀI
    ❌SAI PHƯƠNG PHÁP đứa trẻ TÀI cũng Thành Tệ.

Hãy tưởng tượng, thay vì để con bạn mất 120’ học bài, làm bài mỗi ngày thì hãy để chúng học được những phương pháp GHI CHÉP THÔNG MINH, THUỘC BÀI NGAY TẠI LỚP. Khi về nhà, chúng chỉ cần mất chừng 20’ để ôn lại mọi thứ. Do đó, chúng có nhiều thời gian để nghỉ ngơi và vui chơi. Chúng sẽ hạnh phúc lắm, mang ơn bạn lắm.
    ➡️ Thiên tài Albert Einstein đúc kết: “Giỏi Logic bạn sẽ đi được từ A đến B. Giỏi sáng tạo bạn có thể đi tới bất cứ nơi nào bạn muốn”
    Bạn có muốn con mình học được những phương pháp để KÍCH HOẠT SỰ SÁNG TẠO ĐỘT PHÁ ?
    ✨ Sáng tạo sẽ dẫn đầu. Công ty có nhiều ý tưởng sáng tạo sẽ là công ty dẫn đầu (Apple, Microsoft …). Đất nước có nhiều công ty sáng tạo sẽ là đất nước dẫn đầu.
    ⁉️ Bạn muốn con mình thuộc nhóm DẪN ĐẦU hay thuộc nhóm KHÔNG BIẾT ĐI VỀ ĐÂU ?
    Nếu những điều kể trên là ước muốn của bạn thì đây là chương trình dành cho con bạn.
    SIÊU TRÍ NHỚ HỌC ĐƯỜNG
    Biết cách học – Khỏi cực nhọc
    Bạn chỉ cần đầu tư cho con bạn 1.3.6.8k/ năm để con bạn sở hữu phương pháp học này.

sieu-tri-tue-hoc-duong-1.jpg chuong-trinh-sieu-tri-tue-hoc-duong.jpg học tiếng anh với siêu trí tuệ học đường.png

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaobbi
    Đang tải...