Cảm xúc của các thí sinh đoạt giải chung cuộc cuộc thi "Bé Kiddy Tài Năng".

Thảo luận trong 'Ảnh đẹp của con' bởi BTC_KIDDY, 8/10/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. BTC_KIDDY

BTC_KIDDY Thành viên tập sự

Các bạn thành viên thân mến,

BTC thân mời các bạn vào cùng chia cảm xúc với gia đình, đặc biệt là các bé đạt giải chung cuộc của cuộc thi BÉ KIDDY TÀI NĂNG nhé!

Cảm xúc khi đoạt giải Nhất 'Bé Kiddy tài năng'

Kiddy ơi,

Thật sự đến giờ cảm xúc vui sướng vẫn đang tràn đầy xung quanh gia đình mình nè. Khi biết tin clip Nhím nhảy cùng Kiddy nhà mình được giải nhất chung cuộc, mình thật sự bất ngờ, bất ngờ lắm @Kiddy ạ. Lúc đó bố Nhím không có ở nhà nên 2 mẹ con vội gọi điện báo tin cho bố Nhím mà nói mãi mới lên lời rồi cùng nhảy lên vì vui sướng, hihi. Nhím con thì cứ chạy hết từ trong phòng ra ngoài rồi chạy vào reo lên: yeah, có quà rồi, có quà rồi. :)))). Sau đó mình vội vàng lên Facebook chia sẻ để bạn bè cùng chung niềm vui này với gia đình mình.

Mình thật sự không biết nói gì hơn là cảm ơn Kiddy Oil nhiều lắm đã tạo ra sân chơi thật sự hữu ích cho bé và đã đem đến cho gia đình mình rất nhiều cảm xúc, niềm vui.

Trân trọng,

Cảm xúc khi đoạt giải Nhì 'Bé Kiddy tài năng'

Cảm xúc của gia đình và 2 bé khi đạt giải 2 chung cuộc :
    Quá đỗi hạnh phúc và bất ngờ khi clip của 2 bé đạt giải 2 chung cuộc, đây là 1 niềm vui lớn của 2 bé và cả gia đình nữa. Chi và Nhi rất vui và suốt ngày khoe với bạn bè trên trường và các bạn, cô chú hàng xóm nữa, hihi.Được tham gia sân chơi học hỏi các bạn đã là một niềm vui tinh thần rất lớn rồi, giờ lại được giải thuởng thật giá trị mà Kiddy mang đến, không biết nói gì hơn, xin cám ơn Kiddy thật nhiều, đã đem lại 1 một sân chơi thật ý nghĩa cho các bé . Cám ơn Kiddy thật nhiều.

Cảm xúc khi đoạt giải Ba 'Bé Kiddy tài năng'

1. Mẹ giới thiệu một chút về Bé nha!

Bé tên Lê Phương Minh Thiện, tên thường gọi đáng yêu là Pooh. Bé rất nhạy cảm với âm nhạc, đặc biệt là nhạc sôi động như bài hát trong clip quảng cáo của Kiddy. Lúc nhỏ khi Pooh chưa biết đi thì mỗi lần nghe nhạc là cứ lắc đầu theo nhạc, bây giờ khi đã biết đi rồi thì Pooh bắt đầu biết nhảy theo nhạc và còn nhịp chân theo điệu nhạc nữa chứ! Pooh đáng yêu lắm!

2. Vì sao Mẹ cho Bé tham gia cuộc thi?

Vì thấy con cũng đam mê âm nhạc (từ trong bụng Mẹ luôn đó) nên hai Mẹ con muốn thử sức với các bạn khác thông qua cuộc thi này! Và Pooh cũng muốn có những chú cá nhồi bông Kiddy đáng yêu để Pooh năng động vui chơi bên cá sau khi đã thưởng thức các mon ăn ngon mẹ nấu với dầu các hồi Kiddy!

3. Cảm nghĩ của Mẹ về cuộc thi này?

Pooh chưa đầy 18 tháng nên rất là ngẫu hứng khi nhảy theo nhạc Kiddy, vì vậy Mẹ Pooh mất rất nhiều thời gian để ghi lại các khoảnh khắc đẹp của con. Xin cảm ơn BTC cuộc thi vì nhờ cuộc thi này mà Ba Mẹ đã ghi lại được những khoảnh khắc đáng yêu của con. Ba Me và cả Pooh rất thích xem lại các video clip này, mà mỗi lần xem lại các clip Pooh lại tiếp tục nhảy múa theo nhạc Kiddy, thật là đáng yêu!

4. (Dành cho Bé): Tham gia cuộc thi Bé thích nhất điều gì?
    Con được nghe nhạc Kiddy nè và tha hồ nhảy theo điệu nhạc nè, và còn được Mẹ quay phim nữa đó, lớn lên con sẽ đem các clip này đi khoe với bạn gái mới được! Đó cũng là những là những video clip ghi dấu lại khoảnh khắc tuổi thơ của con! Con cảm ơn Mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BTC_KIDDY
    Đang tải...

2. hoa_tien

hoa_tien Bắt đầu tích cực

Ðề: Cảm xúc của các thí sinh đoạt giải chung cuộc cuộc thi "Bé Kiddy Tài Năng".

Chúc mừng các bé nhé. Bống nhà mình chỉ mong có thêm con cá nữa thôi , thích thật đấy

3. aqsavn

aqsavn www.dendamuoi.vn

Ngưỡng mộ quá, mình chỉ mong 1 con cá cho con chơi thôi :D

4. shop_hagiang

shop_hagiang Mẹ của Bim

hi các bé đáng yêu quá các mẹ nhỉ :))))

5. NoiBaiProduction

NoiBaiProduction Sim Số Đẹp

Ôi! vui quá! chúc mừng chúc mừng các bé :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.