Cảm xúc lẫn lộn

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi tiviwin, 3/1/2015.

1. tiviwin

tiviwin Bắt đầu tích cực

Gửi anh, người chồng tuyệt vời của lòng em !!!
    Vừa mới xong thôi, e lượn lờ facebook có đọc được stt của béo. Nó viết rằng " dù có ra sao cũng chẳng sao đâu mà ". E vẫn cảm xúc ấy, thương nó vô cùng mà không biết phải làm sao. Liệu rằng trong cuộc đời mỗi con người sẽ có nhiều quyết định sai lầm không anh ? Mà cũng không đúng, cuộc đời ta vẫn đi chưa hết sao biết được đúng hay sai. Một ngày nào đó mong sao những điều may mắn sẽ đen với mẹ con nó. Chỉ cần tinh thần tốt thôi, như vậy đã là quá đủ với nó lúc này.
    E cứ nghĩ đến nó là nước mắt ko ngừng được, mẹ lại tưởng cãi nhau với a mất.
    Ước gì cuộc đời này người đàn ông nào cũng yêu vợ như anh !!
    Nói là ko có chút thay đổi gì là nói dối nhưng nói là thay đổi hoàn toàn lại là nói sai. Cuộc sống khi chúng ta bước vào hai chữ gia đình ấy anh. Tình yêu nhỏ bé trong em vẫn không ngừng lớn lên theo từng ngày. Em ngày một so đo hơn anh ạ.
    Hạnh phúc chính xác là của ai người đấy dùng nhưng e lại hay so sanh với người khác. Ví như thấy vợ chồng người ta tình cảm mà mình đang chành choẹ nhau cũng thấy buồn buồn. E thường xuyên ức chế vô cớ vì những lần đi siêu thị một mình. Cũng hay bị khó chịu vơi những câu nói của hàng xóm láng giềng rằng a ở đâu, vì sao lại đi nhiều nơi vậy . Miệng luoi thiên hạ khó tránh khỏi, nó chỉ khiến cảm thấy ức chế nhất thời nhưng nó lại làm e thấy lo âu một chút.
    Ước gì cuộc đời này luôn như ta mong !!!
    Như anh nói thật đúng, lúc nào e cũng thích rúc đít anh. Nằm ngủ cứ auto rúc nách là sao ???
    Cuộc đời này mà toàn vợ chồng hạnh phúc như mình thì có phải thích không ???

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tiviwin
    Đang tải...

2. BellaShopHn

BellaShopHn Túi xuất khẩu - Giày trẻ em

Ðề: Cảm xúc lẫn lộn

Chúc mừng bạn có chồng yêu chiều hp nha

3. thienbinh_83

thienbinh_83

Ðề: Cảm xúc lẫn lộn

Chúc vợ chồng bạn mãi mãi hạnh phúc như vậy nha.