Toàn quốc: Camera Ip Không Dây Bảo Vệ An Toàn Cho Gia Đình Bạn

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi diepan, 3/12/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. diepan

diepan Thành viên tập sự

Camera IP không dây tiện lợi sẽ giúp các mẹ kiểm soát được mọi việc trong gia đình mình?

+ Làm thế nào để biết người giúp việc có hành hạ con mình không?

+ Làm thế nào để kiểm soát mọi việc diễn ra trong nhà mình khi mình đang làm việc ở cơ quan hoặc đi công tác?

+ Làm thế nào để có thể quan sát/ nói chuyện với em bé nhà mình khi bạn đi làm xa và thấy nhớ con?

Camera IP – HD không dây HOÀNG GIA tiện lợi dễ sử dụng sẽ trở thành “người giúp việc” trung thành và tận tụy sẽ giúp các ông bố bà mẹ theo dõi mọi diễn biến xảy ra trong mái ấm nhà mình để kịp thời bảo vệ con thân yêu cũng như có những biện pháp kịp thời khi có bất kỳ sự cố nào xảy ra với gia đình mình.

► TẠI SAO NÊN CHỌN CAMERA IP được phân phối bởi HOÀNG GIA???

+ Miễn phí lắp đặt toàn bộ cho khách hàng
    + Miễn phí giao hàng toàn quốc
    + Miễn phí bảo hành 1 năm
    + Bảo trì sản phẩm vĩnh viễn
    + Bất cứ khi nào bạn có nhu cầu xin vui lòng để lại SỐ ĐIỆN THOẠI của bạn, vào INBOX để đặt hàng và nhận được những tư vấn cụ thể nhất từ đội ngũ CSKH của chúng tôi.

► VỚI CAMERA IP – HD tất cả đều TỰ ĐỘNG và MIỄN PHÍ

+ Không cần : mua tên miền, mua hosting, không cần đầu ghi…
    + Không cần: Khoan đục tường để đi dây lằng nhằng gây mất mỹ quan …
    → Chỉ dùng sóng wifi để kết nối mạng internet và theo dõi thoải mái bất cứ khi nào
    ► Đơn giản là bạn chỉ cần: đặt camera vào vị trí cần giám sát → Kết nối với modem WIFI (hoặc dây mạng) → Sử dụng Laptop, PC, máy tính bảng, điện thoại iPhone, Android (Samsung, LG, HTC, Oppo,...) kết nối internet để xem.

► TÍNH NĂNG VƯỢT TRỘI CHỈ CÓ Ở CAMERA IP KHÔNG DÂY HD HOÀNG GIA phân phối

+ Độ phân giải HD – 720p, đảm bảo hình ảnh cho độ nét cực cao
    + Có tích hợp thẻ nhớ dung lượng 64GB
    + Cảm biến hồng ngoại tự động tiện lợi, tự động chuyển ngày và đêm, giúp màu sắc và hình ảnh sắc nét.
    + Độ ổn định cao, hoạt động bền bỉ, không lỗi vặt
    + Có thể điều khiển xoay ngang 355 độ, xoay dọc 120 độ để quan sát mọi hướng vô cùng dễ dàng từ màn hình điện thoại…
    + Wifi không dây chuẩn IEEE 802.11b/g
    + Hỗ trợ thiết lập vùng chuyển động cũng như phát hiện chuyển động và báo động về điện thoại của bạn ngay tại thời điểm đó.
    + Đàm thoại hai chiều rõ ràng

► CAMERA IP – HD KHÔNG DÂY là “quản lý” trung thành và tận tụy cho bạn trong những trường hợp sau:

+ Bạn đi công tác nước ngoài và muốn theo dõi mọi hoạt động diễn ra tại công ty, tại gia đình.
    + Bạn không yên tâm về người già, trẻ em hay người giúp việc trong gia đình khi bạn đang ở cơ quan.
    + Bạn muốn giám sát mọi hoạt động của nhân viên tại cơ quan/ nhà hàng/shop…

Khách hàng có thể so sánh giá cả và những ưu đãi khi mua CAMERA IP HOÀNG GIA với những sản phẩm cùng loại trên các trang khác.

Xem thêm tại camerakhongday.info

Công ty Cổ phần Đầu tư và Công nghệ Hoàng Gia
    Add: 15 Ngõ 47 Nam Dư, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.
    Phone: 0913.888.534

Xem thêm các chủ đề tạo bởi diepan
  2. diepan

diepan Thành viên tập sự

Mẹ nào có con nhỏ hoặc nhà thuê người giúp việc thì em nghĩ nên mua camera này vì sẽ giúp các mẹ theo dõi được mọi hành vi của người giúp việc, cũng như có thể nhìn con mình mọi lúc mọi nơi luôn.

Camera IP nên mọi người có thể theo dõi mọi việc ở nhà dù bạn đang ở bất cứ nơi đâu (miễn là điện thoại/ ipad/ laptop có wifi/ 3G nhé).

Bên em bán hàng chính hãng có tem bảo hành và đổi mới sản phẩm cho khách trong vòng 12 tháng nên các mẹ có thể yên tâm

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.