Cần giúp về mục thanh lý ạ

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi thanhhongtran, 3/7/2015.

1. thanhhongtran

thanhhongtran Thành viên rất tích cực

Hiện tại bây giờ nhà em bị chủ nhà đòi lại kho để hàng, em cần thanh lý gần như toàn bộ hàng để em chuyển đồ cho nó tiện ạ, e làm văn phòng nên không có nhiều thời gian ở kho để bán được, giá thì hạt dẻ hơn rất nhiều, em đang phân vân không biết đăng vào mục nào để cho các mẹ chọn được hàng nhà em, mà topic của em không bị khóa nữa. Mod tư vấn giùm em gấp gấp ạ.
    Em cảm ơn mod nhiều nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanhhongtran
    Đang tải...

2. support5

support5 Moderator

hào bạn,

Theo quy định của mục Đồ thanh lý:

"- Những mặt hàng giảm giá do lỗi mốt, hết mùa, hàng tồn lâu... hoặc các nguyên nhân khác trong khi vẫn tiếp tục kinh doanh thì không được coi là "Đồ thanh lý" do vậy bạn không được bán trong mục ĐỒ THANH LÝ (trừ trường hợp thanh lý những đồ cũ đã qua sử dụng của cá nhân).

- Bán hạ giá cho tất cả các mặt hàng để đóng cửa hàng hay ngừng kinh doanh cũng không được coi là "Đồ thanh lý"."

- Những trường hợp hàng order về rồi đem bán lại cũng không được coi là Đồ thanh lý

Vì vậy, thanh lý hàng hóa, bạn vui lòng thanh lý tại mục mua sắm thông thường.

3. thanhhongtran

thanhhongtran Thành viên rất tích cực

Tks Mod, ở mục mua sắm thông thường em có 1 topic trước rồi giờ em đăng thêm 1 topic nữa có được không ạ?