Cần một lời khuyên

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi tuyenhoang, 18/8/2013.

1. tuyenhoang

tuyenhoang Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ. E và người yêu em dự định cuối năm nay sẽ tiền tới hôn nhân. Em đã về nhà anh ấy và anh ấy cũng vậy. cả e và anh ấy đều đc gia đình 2 bên ủng hộ. Nhưng rồi hôm qua sau trận cãi nhau vì lý do ko đâu. Anh ấy đã nói rằng: "Nếu ko phải đã về nhà em rồi, Thì anh đã chia tay em lâu rồi. Tình cảm của em ko đủ lớn để giữ anh ở lại"
    Các mẹ ạ, Cho em lời khuyên với. Em nên phải làm sao. Bgio em rất muốn kết thúc chuyện này cho xong vì em ko thể chấp nhận đc 1 người như thế. Nhưng e trong lòng thì ko làm đc vì em rất yêu anh ấy. Giúp em với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tuyenhoang
    Đang tải...

2. wonderful_life

wonderful_life nghiện sưu tầm tích trữ

Ðề: Cần một lời khuyên

Có thể trong lúc nóng giận anh ấy nói thế thôi, hết giận lại yêu nhau như trước :D
    Còn nếu anh ta nói câu đó hoặc những câu đại loại như câu đó vài lần thì chị em chúng mình cũng nên xem xét lại (u)

3. phuongthaodo

phuongthaodo Bắt đầu tích cực

2 bạn có thể ko gặp nhau,ko liên lạc,một thời gian xem tình cảm của 2 bên thế nào rồi quyết định lại cũng chưa muộn.

4. nganle127

nganle127

hầu như đôi nào yêu nhau hay kể cả cưới nhau rồi mà chả dọa nhau chia tay vài lần :), chắc nóng giận mất khôn mẹ nó ạ

còn ở hoàn cảnh của mẹ nó chắc mới biết tình cảm thực sự của 1 người thế nào, mẹ nó sẽ cảm nhận đc người yêu có thực sự yêu mình ko, nếu có thì bỏ qua chuyện này thôi ạ, đồng thời ra tối hậu thư, từ sau ko đc thế nữa, vì sẽ làm tổn thuơng nhau,. Nếu tiếp tục nhiều lần, thì thẳng tay mà trừng trị, thà 1 lần đau còn hơn cả đời day dứt :)

5. vi_vi2011

vi_vi2011 Bôngytế cắt miếng p/vụ bé

tình yêu đủ lớn bạn chẳng sợ gì cả,nhưng mà tình yêu chưa đủ thì những cuộc cãi vã như thế này sứt mẻ tình cảm ngay,bạn hãy lắng nghe và quan sát xem.Liệu 2 bạn có thực sự cần cho nhau hay k?cũng có khi a ta nóng trong khi tức giận nói thế,nhưng bạn hãy khéo léo đừng để nóng giận của a ta như vậy đến nh nhé.chúc 2 bạn hạnh phúc

6. Chu Nhật Hà

Chu Nhật Hà UY TÍN-THÂN THIỆN

đây mới gọi là sự mẫu thuẫn khó vượt qua được với phụ nữ . mình nghĩ sẽ tiến tới hôn nhân thôi nhưng hy vọng bạn đủ khôn ngoan giữ đc chồng

7. Anhtrangshop

Anhtrangshop SỮA CHO BÉ

Em và người ấy nên có thời gian suy nghĩ lại thêm chứ chỉ 1 câu nói thui cũng làm mất lòng làm ai lại dùng từ như vậy nếu là chị chị không chấp nhận lời nói đó đâu.Nhưng cũng tùy vào mỗi người cũng có thể do giận quá nên nói vậy mà không kịp suy nghĩ . chị nghĩ tụi em lên có thời gian để hiểu nhau hơn em ạ.Chúc em thành công!

8. NV Giao.Sim

NV Giao.Sim Tại www.SimDepDongNai.com

Người như vậy thì bạn khổ dài dài về sau

9. tuyenhoang

tuyenhoang Thành viên rất tích cực

bọn em ở xa nhau lắm ạ.Tháng mới gặp nhau 1-2 lần thôi ạ. Em đang chán quá. Muốn từ bỏ tất cả các mẹ ạ

10. metomcat

metomcat đồ sơ sinh giá rẻ

Nếu ở xa mà anh ấy nói thế thì b cũng nên xem lại tình cảm của anh ấy đã thật lòng chưa