Toàn quốc: Can Share Hyaluronic Acid Serum 100% Pure Timeless

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hongyen206, 11/11/2014.

1. hongyen206

hongyen206 Thành viên đạt chuẩn

Hi mọi người,

Mình vừa order 1 lọ Hyaluronic Acid Serum 100% của Timeless, ship trực tiếp từ Mỹ.
    Lúc mua, mình ham hố chọn lọ 8 oz cho tiết kiệm lại đỡ phải chờ ship hàng, vì thông thường hàng ship từ Mỹ về mất khoảng 15-20 ngày, giờ nhận hàng thì thấy chai to quá xài không biết khi nào mới hết, nên muốn share lại cho các mẹ có nhu cầu.

Dùng rất tiết kiệm mọi người nhé, vì mỗi lần chỉ dùng 4-5 giọt là đủ cho cả mặt.

Em này rất tốt trong việc dưỡng ẩm, chống lão hóa đặc biệt thích hợp cho da dầu vì serum thấm vào da rất nhanh, nhiều người đã sử dụng và review rất tốt. Hyaluronic acid cũng chính là thành phần có trong Hada labo lotion. Nên nếu ai dùng Hada Labo hợp thì chắn chắn sẽ rất thích serum này. Đặc biệt, vì là serum nên em này sẽ có tác dụng tập trung và nhanh hơn so với lotion.

Hyaluronic Acid Serum có tác dụng dưỡng ẩm, chống lão hóa, cung cấp dưỡng chất cho da nên sẽ hạn chế tiết dầu và giúp se nhỏ lỗ chân lông đối với da nhờn. Mình mới dùng khoảng 1 tuần thôi nhưng da mặt sờ vào mịn màng hơn rất nhiều và khi ngồi máy lạnh thì da ít đổ dầu hơn trước, điều này làm mình rất ngạc nhiên vì trước đây mình đã từng dùng Origins loại cấp nước cho da nhưng tác dụng cũng không được như serum này. Không phải mình giới thiệu để thuyết phục mọi người, chỉ là mình tìm được sản phẩm hợp với da nhờn với giá cả không quá mắc nên muốn chia sẻ với mọi người thôi.

Mình không kinh doanh, nên chỉ để lại cho mọi người dùng với giá hữu nghị: 250k/1 oz (30ml).
    Mình đảm bảo đây là hàng chính hãng của Timeless.

Mình mua chai 8 oz nên cần share khoảng 4 oz thôi. Chai share mình sẽ đựng trong lọ thủy tinh nhỏ giọt cho các bạn.

Mọi người liên lạc với mình theo số điện thoại 0963068250 (Yên). Mình ở Sài Gòn.

[​IMG][/URL][/IMG]

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hongyen206
    Đang tải...

2. hongyen206

hongyen206 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Can Share Hyaluronic Acid Serum 100% Pure Timeless

Mình đã share xong 3 oz, nên chỉ còn 1 oz thôi mọi người nhé.