Toàn quốc: Cần Tiền Thanh Lí Ủ Tóc Ý, Váy, Bikini, Tt Bioderma, Xịt Chống Nắng Avene , Gội Mọc Tóc, Sữa Tắm Nhậ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi tra xynh, 13/3/2017.

1. tra xynh

tra xynh Thành viên đạt chuẩn

Ngày chủ nhật mưa phùn gió bấc tớ dọn nhà gom mấy của để giành được tặng và cũng tự mua tích mà chưa dùng mấy món đồ chăm sóc da tóc và quần áo new used thanh lý sang tên cho các mẹ nhé ah
    1/ Cặp đôi hoàn hảo Avene Pháp:
    Xịt khoáng avene 300 ml và xịt chống nắng avene Pháp 200 ml:
    cặp này tớ nhờ bác tớ đi công
    tác về mua có bill bủng đầy đủ các mẹ nhé

Mùa đông hay hè đều không thể thiếu em xịt khoáng nay đâu ah nhất là chị em chúng mình hay ngồi điều hoà
    xịt khoáng avene, thương hiệu quá nổi tiếng đến từ pháp
    Mình đang dùng dở loại khác nên thanh lý pass nhanh cho mn có nhu cầu nhé

Da ngồi điều hoà mất nước, dễ gây khô ráp, nhanh lão hoá và nổi mụn
    Các mẹ đừng để da khô nhé. Nếp nhăn xuất hiện ngay đấy ah
    Giá thanh lý tiễn em nó
    -Xịt khoáng 340 k chai đại 300 ml
    - em xịt chống nắng thì chai to đại siêu kinh tế xịt cả mặt và body vô tư ah, nhà nào mà hay đi biển thì xịt cả nhà luôn cũng thoai mái
    Em nó dạng sữa dễ thấm hút vô cùng và chi số chống nắng cao spf 50 pa ++++ nên đi biển đi bơi thoai mái nhé ah
    thương hiệu e nó cũng quá nổi tiếng rồi nên tớ ko dài dòng các mẹ nhé
    Giá thị trường tớ thấy bên đồ hiệu hàng mỹ bán 650k , tớ thanh lý 450 K nhé ah
    Mẹ nào lấy cả cặp tớ fix 750 K và freeship nhé

Hàng chuẩn các mẹ check thoải mái
    2/ chuyên mục dành cho các chị e đây. có em này thì khỏi phải sắm đồ mới luôn các mẹ nhé
    Sáp thơm cọ rửa đa năng làm sạch tất cả
    xoong nồi, bếp ga, bồn rửa bát, vệ sinh
    và tất cả các dụng cụ inox...... Chỉ cần 1 lượng nhỏ là sạch bóng như mới luôn ạ nhà e dùng rồi có 2 hũ chia sẽ các mẹ, hũ nửa cân đặc lắm ah nên k biet bao giờ hết
    em ấy của Hàn ah
    190 k /1hu. mn lấy nốt 2 hũ tớ fix luôn nhé
    3/ cặp gội collatin 1000ml siêu to bự cả nhà dùng kinh tế ah
    Mẹ nào tóc khô xơ hư tổn gãy rụng không biết em này là thiếu sót lớn nhé. Tớ đang dùng 1 cặp to đại k biet bao giờ hết sẻ chia các mẹ ah
    em này made in Italia các mẹ nhé tớ thấy các shop bán hơn 1 triệu, tớ thanh lý giá hữu nghị 750 k hàng chuẩn tem công ty các mẹ nhé
    Tiền nào của nấy các mẹ ah, quan điểm của tớ thà dùng 1 cặp tốt phục hồi tóc còn hơn dùng mấy cặp rẻ cả thái lan mà tóc vẫn hoàn rụng ah
    Cơ mà e nay tính ra ko đắt chút nào vì to gấp mấy lần dầu binh thường mà lại là hàng cao cấp Spa ah
    sơ qua vài nét em nó nhé các mẹ:
    Dầu gội colatin cung cấp dưỡng chất protein tơ tằm, tái tạo cấu trúc tóc. Làm cho tóc chắc khỏe và suôn mềm tự nhiên.
    Dầu gội COLATIN TINH CHẤT TƠ TẰM kết hợp Collagen và tinh dầu vàng lỏng Argan sẽ đem đến cho mái tóc bạn 1 trải nghiệm mới về sự hoàn hảo trong từng sợi tóc,không chỉ có công dụng toàn diện như phục hồi, dưỡng chất, chống chẻ ngọn hay gãy rụng... thì tinh chất tơ tằm còn có tác dụng tái tạo các mô trên da đầu bị tổn thương do các tác dụng của hóa chất,điều mà không phải dầu gội thông thường nào cũng có thể làm được.
    4/ Ohui cushion thần thánh
    với tính năng 5'trong 1' vừa là kem lot,kem nền, phấn phủ, che khuyết điểm tối ưu ,và chống nắng tuyệt vời
    Mùa này chỉ cần một lớp mỏng em này thì da mềm mịn mướt luôn ạh
    Tớ đi công tác mua bên Hàn một set
    mà set 4 nhiều quá tớ dùng 2 lõi chưa hết, thanh lý một lõi và 1 case cho các mẹ nhé
    mùa này chỉ cần 1 lớp phấn nước này thì da mềm, min trong veo không lo bị mốc như e phấn bột, nén
    mỗi lõi được đựng trong hộp nhựa cứng cáp có nắp, kèm theo từng bông phấn riêng tưng lõi rất tiện lợi
    chỉ số chống nắng rất cao SPF 50, PA++++, bám tốt và cho làn da căng bong, mịn màng.
    Sản phẩm cho lớp nền rạng rỡ nhờ khả năng che khuyết điểm vượt trội cùng tính năng điều chỉnh sắc da cho lớp nền tươi sáng.
    - Có tp dưỡng trắng, tái tạo và dưỡng da hoàn hảo
    - Chống lão hoá chống nhăn vượt trội
    -Vô cùng nhẹ thoáng da mat
    mẹ nào dùng lõi tớ thanh lý 270 k ah
    Case 369k ak
    mn lấy cả 2 tớ fix nhẹ nhé

5/ 2em siêu tẩy trang thần thánh này tớ mua cùng bill với cả cặp avene ở trên nhé
    tớ muốn lưu ý các mẹ là ko phải cứ trang điêm mới cần tẩy trang đâu ah
    Mẹ nào dùng kem chống nắng mà không tẩy trang thì phá da âm thầm quá đấy ah vì mụn ẩn sẽ xuất hiện ngay vì kem chống nắng bám rất chặt tren da đê cản UV

xanh cho da dầu, hồng da khô nhạy cảm này quá nức tiếng rùi nên tớ không quảng cáo nhiều nữa nhé
    Tớ chỉ muốn lưu ý là da mặt có sạch thì mới đẹp và ko sinh mụn và sữa rửa măt thì chưa làm trọn vai trò sạch sâu này. Nên nàng nào muốn tạm biệt nhờn mụn thì không thể không có em này nhé
    375 k tớ tạm biệt em nó nha các mẹ
    6/Sữa tắm Biore Kao -Aroma 1000ml xuất xứ Nhật Bản
    Với dẫn xuất từ các Vitamin và mùi hương thanh lịch mang lại cảm giác thoải mái sau những phút tắm gội, giúp bạn thật sự thư giãn sau một ngày làm việc căng thẳng, mệt mỏi.
    em này tớ được người nhà đi nhật về tặng
    em ấy 1000 ml to kinh tế lắm các mẹ nhe. Mà hàng nhật chất lượng không phải bàn các mẹ nhỉ
    Tớ thanh lý 360 K ah
    Sữa tắm Aroma Nhật với hương thơm từ hoa và trái cây dịu nhẹ lưu lại trên cơ thể bạn, cho bạn cảm giác tự tin mọi lúc mọi nơi.
    Sữa tắm Aroma Time được chiết xuất từ thiên nhiên, giúp làm sạch da, nhẹ nhàng lấy đi bụi bẩn bám trên bề mặt da, duy trì độ ẩm cho da, mang lại làn da khỏe mạnh và tràn đầy sức sống.
    Aroma giúp làm sạch nhẹ nhàng và chăm sóc làn da.
    Cân bằng độ ẩm cho da, mang lại cho bạn làn da mịn màng và quyến rũ.
    Lưu lại mùi hương quý phái sang trọng của các loài hoa.
    Giúp da luôn khỏe mạnh và tràn đầy sức sống.
    7/ PHẤN NƯỚC TƯƠI SULWASOO : chỉ có thể nói là rất đẹp !
    1 hộp tặng thêm 1 lõi thay thế nhe các mẹ ( lõi bằng trọng lượng hộp chính luôn

Lớp phấn thay kem lót, kem nền, phấn phủ, kem chống nắng, giúp làm mịn da, tạo ẩm, đánh 1 lớp là mượt mà luôn
    - với tỷ lệ dưỡng ẩm lên tới 40.1%, giúp làn da trở nên săn chắc, mượt mà hơn. trong quá trình trang điểm làn da các nàng vẫn được bổ sung dưỡng chất dưỡng ẩm, chống lão hoá, dưỡng trắng và chống nắng hiệu quả với chỉ số spf50+ / pa+++ (có chức năng chống tia uva và uvb / làm trắng da/ hiệu chỉnh nếp nhăn)
    tớ mua hơn 900 k thanh lý nhanh 590 k ah
    8/ mẹ nào tóc nát rinh ngay e này nhé
    kem hấp phục hồi tóc nát, tóc hư tổn , siêu hư tổn Macadamia - Deep Repair Masque - Dòng hàng cao cấp chuyên cấp cho hệ thống SPA đây ah
    -Xuất xứ:Mỹ
    -Dung tích: 500ml
    E mua 650k thanh lí 450k , hàng mới nguyên tem mac ak
    Kem hấp đặc trị chuyên sâu giúp tái tạo cấu trúc tóc bằng cách thấm sâu và phục hồi hư tổn, cải thiện độ đàn hồi và óng ả cho tóc
    Kem hấp siêu phục hồi Macadamia. Sản phẩm duy nhất được chiết suất từ tinh dầu macadamia và Argan. Cải thiện tổng thể và tức thì vẻ đẹp của từng sợi tóc. Đặc trị chuyên sâu giúp tái cấu trúc tóc bằng cách ngấm sau và phục hồi hư tổn,giúp cải thiện độ đàn hồi và óng ả cho tóc
    Cách sử dụng:
    Sau khi gội sạch, dùng lược chải sản phẩm đều lên tóc còn ẩm, hấp lạnh trong vòng 7 phút ( hoặc hấp nóng 3 phút, nhiệt độ vừa phải ) để sản phẩm ngấm sâu vào tóc trước khi xả tóc. Hấp dầu Macadamia là một loại kem hấp bổ dung
    em nay gia thị trường các mẹ biết rồi ah tớ thanh lý nhanh em này chuẩn đủ tem nhé 590 k ah
    Vài nét e nó ah:

- Cung cấp dưỡng chất của Tinh Dầu Macadamia và Argan
    - Nuôi dưỡng sâu và kéo dài thời gian tác dụng chăm sóc tóc
    - Mang lại cho tóc sự nuôi dưỡng tốt nhất
    9/hè đừng quên chống nắng các mẹ nhé
    em này
    Kem chống nắng Innisfree Eco Safety Perfects Sublock SPF 50không chứa các thành phần gây hại cho da, với 5 KHÔNG

- Không chứa chất bảo quản từ Paraben
    - Không chứa dầu khoáng
    - Không chứa benzophenone
    - Không chứa thành phần có nguồn gốc từ động vật
    - Không cồn
    tớ thấy shop ban 340 k thanh lý cho các mẹ 280 k ah new ah
    Kem Chống Nắng Innisfree Eco Safety Perfect long lasting Sunblock SPF 50+ PA+++ giúp lớp kem chống nắng giữ được lâu hơn trên da. Chỉ số SPF50+/PA+++ bảo vệ da bạn toàn diện dưới sự tác động của tia UVA/UVB với thời gian từ 10 - 12h.

Với chiết xuất từ trà xanh và dầu hoa hướng dương, được trồng hoàn toàn tự nhiên trên đảo Jeju, không sử dụng phân bón hóa học cũng như hóa chất khác khi vun trồng và chăm sóc. Chính vì thế mà sản phẩm phù hợp với mọi loại da, kể cả những làn da nhạy cảm.

BỘ DẦU GỘI NGĂN RỤNG & KÍCH THÍCH MỌC TÓC KAMINOMOTO NHẬT BẢN- em này nổi tiếng đình đám ở Nhật rồi nhé.me nào ở nhật cứ mua dùng thử đi sẽ thấy hiệu quả ngay
    Mùa này tóc rụng các nàng phải dùng ngay em chuyên dụng này
    cong dụng của Kaminomoto Shampoo: KÍCH THÍCH MỌC TÓC CHỐNG RỤNG HIỆU QUẢ TUYỆT VỜI
    Giúp giải phóng gàu và ngứa, ngăn chặn tình trạng viêm da, duy trì da đầu khỏe mạnh.
    Hỗ trợ cản trở sự sinh sản của vi trùng có hại trên da đầu với hoạt động khử trùng, ngăn chặn ngứa và gàu.
    Hỗ trợ kích thích chức năng phát triển của các tế bào và chân tóc
    Tăng tốc độ tăng trưởng tóc bằng cách kích hoạt sự lưu thông máu trên da đầu thúc đẩy quá trình nuôi dưỡng từ chân tóc.

tớ thấy health mart bán 290 k 1 lọ dầu ko xả,
    tớ thanh lý 350 k cả cặp ah
    10) 1 số e váy tớ mới mặc 1 lần và có cái chua mặc lần nào đc tăng nhug nhầm sz,
    - Váy thể thao dáng chữ A kẻ trắng đỏ, cộc tay, sz M , mua 370k thanh lí 190k ak.Đi làm, đi chơi, đi học đều đẹp
    -Váy xuông dáng đuôi cá, cổ tròn, mùa hè mặc mát và nhẹ lắm ak.Hàng của Zara, mới mặc 1 lần , thanh lí 230k

11)
    Siêu phục hồi tóc nát tóc gãy rụng tóc qua hoá chất cực hiệu quả Karaseel Collagen Maca- MẪU MỚI NHẤT 2017
    Túi 500g
    Hàng chính hãng ý
    - Tóc hỏng thế nào cũng phục hồi được hết
    - Hỏng do ép, nhuộm, hoá chất, uốn... chỉ cần hấp phục hồi vài lần là đẹp ngay thôi
    - Đây. Mình mang em Ủ PHỤC HỒI COLAGEN siêu mềm minh này ra quán, nhờ người ta gội xong thì xả hoặc hấp mà dúng chưa hết miệng túi mà tóc đã óng ả thế này rồi đấy ạ
    Có tem chính hãng, chống hàng giả và thông tin đơn vị nhập khẩu
    E mua được 4 túi đúng đợt sales, dùng 2 túi, thanh lí 2 túi .
    Mua 285k thanh lí 245k, đảm bảo hàng chuẩn nha các mẹ
    Cảm ơn cả nhà đã đọc tin, các mẹ ủng hộ e thì ib cho e nhé, hoac nt vao so :092 7169743
    E đoc tin e ib cho các mẹ liền ak.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tra xynh
    Đang tải...

2. nguyenthingocthuy

nguyenthingocthuy GIÀY QUẢNG CHÂU 115K

Tiếc quá, e vừa rinh bộ phấn rồi. Chúc mn tl nhanh ạ

3. thanh_qn85

thanh_qn85 Bắt đầu tích cực

Đánh dấu ngâm cứu bộ dầu gội

4. metomxinh12

metomxinh12 Thành viên rất tích cực

váy ren đuôi cá bao kg mặc vừa vậy bạn?

5. tra xynh

Vay dáng chữ A nên frsize ạ, tầm dưới 54kg mặc vừa ak.

6. mebinbeo

mebinbeo Thành viên nổi tiếng

Sữa tắm Biore Kao -Aroma 1000ml xuất xứ Nhật Bản
    Với dẫn xuất từ các Vitamin và mùi hương thanh lịch mang lại cảm giác thoải mái sau những phút tắm gội, giúp bạn thật sự thư giãn sau một ngày làm việc căng thẳng, mệt mỏi.
    em này tớ được người nhà đi nhật về tặng
    em ấy 1000 ml to kinh tế lắm các mẹ nhe. Mà hàng nhật chất lượng không phải bàn các mẹ nhỉ
    Tớ thanh lý 360 K ah
    Sữa tắm Aroma Nhật với hương thơm từ hoa và trái cây dịu nhẹ lưu lại trên cơ thể bạn, cho bạn cảm giác tự tin mọi lúc mọi nơi.
    Sữa tắm Aroma Time được chiết xuất từ thiên nhiên, giúp làm sạch da, nhẹ nhàng lấy đi bụi bẩn bám trên bề mặt da, duy trì độ ẩm cho da, mang lại làn da khỏe mạnh và tràn đầy sức sống.
    Aroma giúp làm sạch nhẹ nhàng và chăm sóc làn da.
    Cân bằng độ ẩm cho da, mang lại cho bạn làn da mịn màng và quyến rũ.
    Lưu lại mùi hương quý phái sang trọng của các loài hoa.
    Giúp da luôn khỏe mạnh và tràn đầy sức sống.
    Fix cái này cho tớ

7. toilapikachu

toilapikachu Bắt đầu nổi tiếng

Bộ KAMINOMOTO hàng chuẩn không mn?

8. tra_da

tra_da Thành viên tích cực

Bạn ơi tớ quan tâm tầy trang mà k b loại gì? Vì k xem đc ảnh

9. gabong13

gabong13 Thành viên rất tích cực

Oánh dấu phấn và dầu gội đầu

10. hoàng thị phương thảo

hoàng thị phương thảo Thành viên sắp chính thức

Bạn ib cho mình zalo hoặc số điện thoại nhé. Mình đang thích phấn. thank banj

11. Me_Halinh2a

Me_Halinh2a Thành viên rất tích cực

650k xịt khoáng và hấp tóc nhé b

12. tra xynh

E ib mn ak

13. tra xynh

14. tymui6267

tymui6267 Thành viên rất tích cực

2 chai này một chai xả một chai gội hả bạn?

15. khoaitay240111

khoaitay240111 Thành viên tích cực

mn ship váy cho tớ chưa ah

16. titbee

titbee Bắt đầu nổi tiếng

BỘ DẦU GỘI NGĂN RỤNG & KÍCH THÍCH MỌC TÓC KAMINOMOTO NHẬT BẢN --> mn fix giá em này cho mình nhé

17. tra xynh

E ib mn r ak

18. tra xynh

E ib mn r ak

19. c22u_304

c22u_304 Thành viên kỳ cựu

Cho mình giá cuối bộ Colatin

20. Gilbe_Kieu

Gilbe_Kieu Hồ Kiều - Uy tín Chất lượng là ưu tiên hàng đầu

xịt khoáng HSD khi nào vậy chị ơi