Cần giúp: Cần tìm các địa chỉ chữa thuốc Nam,thuốc Bắc dành cho người ung thư máu

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi libra82, 2/7/2013.

1. libra82

libra82 Thành viên kỳ cựu

Chào cả nhà!
    Mẹ em bị ung thư máu đã mấy tháng nay,hiện đang điều trị tại Bạch Mai,nhg đã đổi 2 loại hóa chất rồi mà ko hợp loại nào.Bác sĩ cũng đang cố gắng nhg tình hình có vẻ ko khả quan,bệnh ko giảm.Hiện gia đình em đang rất hoang mang,tuyệt vọng.Nếu bác sĩ trả về thì có lẽ nhà em chỉ còn 1 cách cuối cùng,đó là dùng thuốc Nam.E cũng biết 1 số trường hợp bị bệnh viện trả về,chỉ uống thuốc Nam,nhờ hợp thầy hợp thuốc nên sức khỏe đã ổn định.Vì vậy,hnay e lên diễn đàn,rất mong mẹ nào có thông tin gì về các nơi chữa bằng thuốc nam dành cho các bệnh nhân ung thư máu thì chia sẻ giúp em với.Cả nhà em giờ chỉ biết cầu mong 1 điều kì diệu...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi libra82
    Đang tải...

2. lifecani

lifecani Thành viên chính thức

Ðề: Cần tìm các địa chỉ chữa thuốc Nam,thuốc Bắc dành cho người ung thư máu

Mình biết. Để mình giúp bạn. Để mình hỏi lại xem.mình ở hcm.hơi khó 1 tí

3. libra82

libra82 Thành viên kỳ cựu

Bạn ơi,bạn biết địa chỉ nào thì mách giúp mình với nhé,HCM cũng được,có gì mình sẽ nhờ người quen trg đó mua giúp.Cảm ơn bạn nhiều nhiều!!!

4. tranvantien0909

tranvantien0909 Thành viên tập sự

tôi co 1 loai thuoc chuyen chua benh mau trang"benh ung thu mau" benh nhan nao co nhu cau vui long goi 0977958378 mr tiên

5. me_yeu_cun_lam

me_yeu_cun_lam Thành viên tích cực

Chị ơi, mẹ chị bị bệnh ở giai đoạn nào, nếu chưa vào giai đoạn cuối thì nhắn e e giúp chị gặp được thầy tốt giúp mẹ chị chữa bệmh

6. colisubtilbachmaihn

colisubtilbachmaihn Thành viên tập sự

chúc bác sớm khỏe mạnh
    Hôm vừa rồi mình đọc thấy có bài báo 2 người nước ngoài chữa được ung thư máu, ai có người thân bị ung thư máu hay bạch huyết thì xem bài sau :
    http://reboconganh.blogspot.com/
    doisong.vnexpress.net/tin-tuc/gia-dinh/re-bo-cong-anh-co-the-chua-ung-thu-mau-2274299.html

7. metmoi2009

metmoi2009 Thành viên tập sự

Chữa bằng phương pháp gì thì cũng còn phải khám xét cẩn thận chứ, Đông y cũng không loại trừ. Bạn nên hiểu rằng chữa bằng Đông y cũng rất phức tạp, Thứ nhất là xác định xem thể bệnh nào? Giai đoạn nào, còn có chữa được không? Nếu có thể còn chữa được thì phải khám cụ thể, rồi kê đơn cho uống, rồi theo dõi xem có phù hợp đơn không? Tỉ lệ thuốc đã đủ chưa? Có biến loạn gì trong khi uống không? v.v…. tóm lại là phải theo dõi nhiều lắm.