Hà Nội: Cần Tìm Giúp Việc Ở Lại

Thảo luận trong 'Người giúp việc' bởi me.em.yeu, 9/9/2016.

Tags:
  1. me.em.yeu

me.em.yeu Thành viên tập sự

Mình cần tìm 2 gv ở lại:
    - 1 bạn nữ tuổi < 25t, giúp việc nhà và phụ bán cà phê fastfood khi rảnh cho nhà mẹ mình ở gần hồ Tây.
    - 1 cô 45-60t, giúp việc nhà và trông trẻ cho nhà mình ở chung cư, khu Ô Chợ Dừa.
    Gia đình mình tốt bụng, nhà cửa sạch sẽ, cần người thật thà. Mẹ nào có người quen thì gioi thiệu m nhé. đt 0982 không sáu ba 260. Mình ko nhận qua trung tâm nhé, mình đã gọi trung tâm vài lần nên sợ lắm rồi. Thanks.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me.em.yeu
    Đang tải...

2. bongtato

bongtato Thành viên sắp chính thức

Mình có bà giúp việc là họ hàng ở quê vĩnh phúc, trông bé nhà mình hai tuổi rưỡi rồi giờ cho đi học, bà muốn làm tiếp nên tìm chỗ khác. Bà cẩn thận, thật thà thì tuyệt đối, yêu trẻ em, nhưng hơi chậm thôi, 50 tuổi. Lương 4,5 triệu cơ bạn ah, nếu cần gọi mình nhé 0916705157

3. me.em.yeu

cám ơn bạn, nhà mình sẽ cân nhắc, có j mình sẽ ll sau.

4. me.em.yeu

Mình chưa tìm đc giúp việc. Lương mình trả 4tr. Nhà mình chung cư cao cấp, sạch sẽ, thoáng mát, nhà chỉ có 2 vợ chồng, và 2 con nhỏ, 1 đứa mình trông, 1 đứa nhờ ng giúp việc trông, nấu cháo, cho ăn. Ban đêm ko cần ngủ cùng bé. Tối chồng mình về cũng trông bé cùng và ngủ với bé. Công việc nhà mình không nhiều vì nhà ít người, lau dọn cũng ko vất vả j nên mình nghĩ mức lương như vậy hợp lý. 2 vợ chồng mình trẻ, hiền lành, thoáng tính, cần cô giúp việc thật thà, yêu trẻ. Trước mình cũng có giúp việc, cô này rất thích làm nhà mình nhưng gia đình cô có nhiều vấn đề nên cô làm hay quên và mất tập trung, thường xuyên xin nghỉ nên mình mới cần thay người. ACE giới thiệu mình nhé. 0982 không sáu ba 260. Thanks.

5. amthambenem

amthambenem Thành viên rất tích cực

Giúp việc chăm bé mình đang có người có nhiều năm đi gv.bạn cứ vào topic của mình có chế độ bảo hành rất thoải mái.bạn cứ yên tâm nhận ng kẻo bỏ lỡ người tốt làm lâu dài nhé.

6. Oriflam_Cutie

Oriflam_Cutie Bắt đầu nổi tiếng

Chào bạn. Mình đang cần tìm ngv chăm bé 17 tháng. Bạn có ai làm đc thì đt cho mình nhé: 0912108470