Cần giúp: Cần Tìm Nơi Luyện Thi Toeic Ở Hcm

Thảo luận trong 'Học tập' bởi jenp98, 9/9/2019.

1. jenp98

jenp98 Thành viên tập sự

Chào mọi người, em đang có nhu cầu cần luyện thi toeic gấp, mọi người có biết trung tâm, hoặc thầy cô nào chuyên ôn luyện toeic chất lượng, thì giới thiệu giúp em với ạ. Cám ơn mọi người nhiều. :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi jenp98
    Đang tải...

2. như my

như my Thành viên tập sự

mình có bà cô giới thiệu cho trung tâm để học nek,mà ở đây họ dạy hết đủ kỉ năng luôn,họ nói là tuy học hết đủ 4 kỹ năng nhưng sau khi học xong thì có thể thi tiec,elts đồ được các thứ,con của cô mình học ở đây lấy ielts thấy hâm mộ lắm luôn,cô mình nói trung tâm ili này dạy anh chị con,rồi cô cũng giới thiệu nhiều người lắm,họ hài lòng hết ak,nên mình cũng học luôn,thấy học với người nước ngoài hết thì thấy lo lo nhưng nếu có thời gian và chịu học thì mình thấy cũng không đến nỗi nào lắm đâu,hihi,nói chứ mình học qua 3 khóa ở đây thấy cũng có tiến bộ,nhưng không biết có đạt được kết quả như anh chị của mình không à,học ở trung tâm mà học như ở trường vậy đó,không làm bài tập về nhà cũng bị la tumlum,nói chung giáo viên nhiệt tình,thấy họ dạy có tâm ghê,

3. QD1008

QD1008 Thành viên tập sự

4. vy vý vỏm

vy vý vỏm Thành viên mới

quận 10 có trung tâm học với bản ngữ nhưng học hết đủ 4 kỹ năng luôn í,nhưng nó không luyện toeic hay sao í,nó chỉ học hết 4 kỹ năng thôi,mình thấy con em mình đang học ở đó đó