Cáp Quang Multimode 8fo Hanxin Om3

Thảo luận trong 'Tin tức' bởi Viễn thông 3 Miền, 17/1/2022.

  1. Viễn thông 3 Miền

    Viễn thông 3 Miền Viễn Thông 3 Miền

    Tham gia:
    2/10/2021
    Bài viết:
    66
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    6
    Cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 Outdoor phân phối, nhập khẩu trực tiếp lớn nhất toàn Hà Nội, hàng chính hãng, chất lượng đảm bảo, giá rẻ và uy tín.

    Cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 Outdoor – Hàng nhập khẩu chính hãng
    Hiện nay, công nghệ mạng internet ngày càng phát triển phổ biến trên mọi diện rộng của toàn cầu. Để đáp ứng được nhu cầu của tất cả người dùng, con người đã phát hiện và thay thế một loạt đường dây cáp đồng thành một hệ thống cáp quang chuyên nghiệp. Cáp quang mạng lại cho chúng ta một đường truyền tín hiệu nhanh, ổn định và độ bảo mật cao.

    Thường được dùng ở các những nơi yêu cầu tốc độ chuyền tải cao; Các thiết bị chạy module 10Gbs trở lên
    Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà, hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học…

    Các đặc điểm cấu tạo của cáp quang Multimode HANXIN
    Cáp quang Multimode trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại như OM2, OM3, OM4. Với mỗi loại khác nhau đều có nhưng ưu nhược điểm riêng của từng loại.

    Cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 Outdoor được sản xuất với công nghệ mới, tiên tiến mới nhất của đất nước phát triển China. Multimode 50/125 GYXTW 4 Core – HANXIN được cấu tạo với nhiều thành phần chịu lực kéo; lực ép, lực uốn cong với vòng kim loại bao quanh cáp; 2 sợi thép gia cường chạy dọc thân cáp; lớp PSP chống ẩm, vỏ nhựa PE bao bọc bên ngoài chống lại tia UV.

    Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

    [caption id="attachment_1209" align="aligncenter" width="550"][​IMG] Cấu tạo cáp quang multimode[/caption]
    Tất cả đều đạt đủ các tiêu chuẩn quốc tế TIA/EIA-568-B, Telcordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

    Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 outdoor
    • Bước sóng hoạt động của Cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 outdoor : 850nm và 1300nm.
    • Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.
    • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.
    • Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
    • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    • Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.
    • Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.
    • Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.
    • Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    • Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU
    • Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.
    Ứng dụng của cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3
    1. Cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 outdoor ngày càng trở nên phổ biến trong đời sống hằng ngày. Chúng được sử dụng trong:
      Kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…
    2. Kết nối giao tiếp với hệ thống LAN, MAN, WAN ở khoảng cách xa.
    3. Phù hợp với tất cả địa hình như treo , kéo ngầm.
    4. Tuổi thọ bền lâu và tín hiệu, truyền tải ổn định.
    Mua cáp quang Multimode 8FO HANXIN OM3 Outdoor ở đâu?
    Viễn Thông Thành Công Chuyên phân phối và cũng cấp cáp loại cáp quang multimode nhập khẩu như : Comscope; Clink; LS; Alantek,… Với giá thành và chất lượng tốt nhất cho khách hàng.

    Chúng tôi chuyên nhập khẩu trực tiếp các dòng cáp multimode trong nhà (indoor); ngoài trời ( out door) chính hãng, đầy đủ giấy tờ nguồn gốc xuất sứ phù hợp cho khách hàng thi công; chào thầu.

    [​IMG]

    Chúng tôi cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi. Bảo Hành chuyên nghiệp. Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt, hàn nối cáp quang hỗ trợ. Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em.

    Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hotline : 0982.315.512 - 0888.550.111v
     

    Xem thêm các chủ đề tạo bởi Viễn thông 3 Miền
    Đang tải...


    Các chủ đề tương tự:

Chia sẻ trang này