Kinh nghiệm: Cắt Da Ngực Chảy Xệ Có Nguy Hiểm Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 6/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mình tính tới tháng bảy định đi nâng ngực chảy xệ, giờ ai nhìn cũng quở mình cả, thấy đau lòng thiệt, ai cũng nói: “ Má ơi, mày nhìn lại mày, hết tháng ở cử rồi mà nhìn tưởng như bà dì 40 tuổi, mầy không sợ thằng chồng bỏ mày ạ”. Mình nghe vậy thì sợ quá, phải đi làm liền, mình cũng có tìm hiểu qua rồi, thấy có vài chỗ cũng được, những mình vẫn có vài chỗ thắc mắc, mình cắt da ngực bị xệ có nguy hiểm gì không và phương pháp này có để lại sẹo xấu ở ngực cũng như có biến chứng gì về sau không ạ. Mong các bạn tư vấn cho mình đi nè.

Mình cảm ơn trước nha.

trước cũng thắc mắc cắt da ngực chảy xệ có nguy hiểm gì không mà sau khi đi thăm khám gặp bác sĩ là an tâm hoàn toàn

chị đi thăm khám bác sĩ nào vậy, bác sĩ giải thích cho chị hay sao mà an tâm hả chị

chị đi thăm khám bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng đó em, qua đó bác sĩ giải thích cho kĩ càng luôn, mà cái này em mà hiểu r là k cần lo sợ luôn

vậy là mình cắt da ngực chảy xệ có nguy hiểm gì không chị, cắt miếng da v chắc để sẹo lắm hả chị

không có nguy hiểm đâu em ơi, còn sẹo thì em k phải lo, tùy vô ngực em ntn mà đi đường quầng hay đường dạ đó, đường quầng thì sau này nó trùng với quầng luôn còn dạ thì nó ở dưới ngực nên cũng k thấy đâu, cái này chị nói sợ em k hiểu em nên đi thăm khám thì bác sĩ sẽ gaiir thích rõ hơn nữa đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về chăm sóc ngực chảy xệ

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cắt da ngực chảy xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/12/2022