Kinh nghiệm: Cắt Mí Mắt Kiêng Ăn Gì Để Không Bị Biến Chứng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 24/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Các nàng ơi, số là dự định đi cắt mí mắt nhưng lần đầu làm đẹp mà nên em cũng mông lung lắm. Em nghe mấy chị bạn nói đi phẫu thuật thẩm mỹ xong về kiêng cử đủ điều cả mấy tháng liền. không là sẹo xấu lồi lõm các kiểu. Nghe mà phát oải luôn.

Chị nào trong hội từng đi cắt mí mắt rồi cho em xin lời khuyên với, cắt mí mắt kiêng ăn gì và kiêng khoảng bao lâu ạ? Em cảm ơn

Cắt mí mắt kiêng ăn gì thì làm xong chỗ làm sẽ dặn dò mà em lo lắng làm gì

Dạ lo chứ chị. Thiệt mấy nay em hồi hợp lo lắng mà mất ngủ luôn á.

Thiệt tình. Đi làm đẹp mà lo lắng hao tổn sức khỏe vậy thôi ở nhà khỏi đi làm cho rồi Minh Trang. Ăn uống kiêng cử là một phần thôi, còn tư tưởng em phải thoải mái thì làm mới đẹp, mới nhanh lành chứ nặng nề suy nghĩ nhiều quá không cảm đâu

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về cắt mí mắt có nguy hiểm không

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cắt mí mắt kiêng ăn gì

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/12/2022
  2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

sau khi cắt mí bạn nên kiêng 1 số sản phẩm để đường cắt được đẹp và nhanh lành hơn.