Câu Chuyện Son Dưỡng Chùm Ngây Moris.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi ChumNgayVietToTo, 24/7/2018.

1. ChumNgayVietToTo

ChumNgayVietToTo Từ tâm sẽ đến tâm

CÂU CHUYỆN VỀ ĂN LẨU

_ VK: Anh, em nấu món lẩu chua cay anh thích nè, lại xem hấp dẫn chưa?

_ CK: (mặt ỉu xìu thở dài) Haizz, có ăn được đâu mà hấp với chã dẫn.

_VK: Sao thế? (Ngạc nhiên)

_CK: Thì dạo này, trời nắng nóng môi anh khô,nứt tróc hết ra hít, ăn cho chít à.

_VK: Hehe, tưởng gì này chuyện nhỏ, đã có Son Dưỡng Chùm Ngây MoriS (Chạy đi lấy) Đây anh thoa vào đi là thấy đỡ đau liền thôi.

_CK: ba cái son sét là cho đàn bà con gái, bôi cho anh làm gì?,con nó thấy lại cười cho.

_VK: Anh yên tâm, đây là son làm từ Chùm Ngây 100% tự nhiên không màu, già trẻ trai gái gì đều dùng được tất.

_CK : Có thật hông đó ?

_ VK: Thật hơn cả thật ấy chứ, sáng em còn thoa cho thằng cu đây mà.

_CK: Ba quảng cáo mà em cũng tin thật à?

_VK: Trời,thấy môi em mịn không?,tháng trước đặt mua trên trang ToTo thấy hiệu quả rõ rệt mà chỉ 70k/thỏi, tối qua em đặt thêm 5 cây nữa để gửi cho ba má với mấy đứa dùng luôn. Nay thời tiết thất thường nên lúc nào em cũng bỏ túi để dùng.

_CK: (còn đang suy nghĩ)

_VK: thế có dùng không?,hay chịu đau nhìn mẹ con em ăn cũng được.hihi.

_CK: Anh đâu ngốc mà chịu thiệt chớ, em đặt ngay cho anh giữ bên dùng à.

P/S:Chuyện ngắn chuyên mục bên lề quảng cáo xin kết thúc tại đây,chân thành cảm ơn mọi người dõi theo.

_Để có làn môi luôn cười rạng rỡ,ăn món mình yêu thích không cần phải lo ngại gì, đã có son dưỡng chùm ngây MoriS, bảo vệ làn môi,dưỡng ẩm môi,giảm thâm, khô nứt với 100% tự nhiên.

[​IMG] Hãy vào ngay trang Chùm Ngây Việt - Sức Khỏe Dinh Dưỡng - ToTo và đặt ngay cho mình,và làm quà tặng bạn bè đi nào các bạn!

*SỨC KHỎE CỦA BẠN,NIỀM VUI CỦA TÔI*

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ChumNgayVietToTo
    Sửa lần cuối: 24/7/2018