Câu lạc bộ trường sinh học nhân điện

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi tinhthuong, 25/7/2009.

1. lovely886

lovely886 Thành viên tập sự

Ðề: Câu lạc bộ trường sinh học nhân điện

tui đang học với 1 chú ở Bình Dương học miến phí , chữa bệnh ko nhận tiền bạc hay bất kỳ thứ gì, rất nhiều người bệnh đến chữa với chú đều khỏi , hiện nay có 3 chú bệnh ung thư đang chữa ở đây bệnh sắp khỏi .

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mẹ Đít To

Mẹ Đít To Luôn ở bên Lan

Em hồi nhỏ cũng bị điện giật cho té ngửa mấy lần , chắc em tham gia vô CLB nào là hợp lý đây.

3. nguyễn hoa

nguyễn hoa Guest

e đang muốn học nhân điện ở hà nội ạ?nhà e ở cầu giấy.Bác nào có địa chỉ học lớp này thì cho e đăng ký với ạ

4. thuymatcan

thuymatcan Thành viên tập sự

chào các bác, mình cũng tham gia học lop học nhân điện cách đây cũng lâu roi nhưng không biet nay co còn LX không nua, các bác nào biet chỉ giupvoi711 ko a?bác nao biet dia chi cho minh xin de di hoc lai, cho minh xin dia chi o TP HCM va Binh Duong

5. tdnhat

tdnhat Thành viên tập sự

6. zetafashion

zetafashion

Nhân điện có giống với thiền không nhỉ? Mình chưa hiểu cái món nhân điện lắm :)

7. vanvay91

vanvay91 Thành viên tập sự

Chào các bạn!
    Mình là thành viên mới, mình nghe qua cũng thấy thích học nhân điện để chữa bệnh hơn nữa là giúp người.
    Mình chưa từng học qua 1 lớp nhân điện nào cả, mình ở đà nẵng, bạn nào có t/g thì giúp mình học nhân điện với, mình cảm ơn lắm!

8. tdnhat

tdnhat Thành viên tập sự

Sao các bạn không vào link này tìm hiểu? http://nangluongcuocsong.com.vn/Default.php?lang=1&title=Trang-chu--Home.html
    Đây là lịch khai giảng trong tháng 4 ở HN: http://nangluongcuocsong.com.vn/Rea...-HOC-NHAN-DIEN-THANG-4---2011-tai-HA-NOI.html

9. traitimden1211

traitimden1211 Thành viên rất tích cực

Mình có học qua 1 lớp khí công dưỡng sinh cơ bản của thầy Bùi Long Thành , học xong cũng có thể tự điều khí chữa bệnh và chữa bệnh cho người khác ( có học dịch cân kinh , thái cực quyền , thiền , xà quyền ....) ,rất tiếc mình không có thời gian để đi học thường xuyên . Mình nghĩ có thể đây cũng là 1 dạng của nhân điện.
    Mà đặc biệt là thầy Bùi Long Thành dạy hoàn toàn miễn phí , từ cơ bản đến nâng cao . đệ tử chúng sinh của thầy từ bắc tới nam nhiều vô kể . Khi nào thầy ra Hà Nội ( thầy đi khắp nơi để dạy miễn phí ) thì các bạn đến học thử xem , đảm bảo sẽ ngạc nhiên đấy.

10. tivanhim

tivanhim Thành viên mới

mình cũng đang theo học nhân điện của thầy Lương Minh Đáng, mình mới học lớp 5.1 có gì mọi người chỉ bảo mình nhé. Thank

11. congqueo

congqueo Thành viên tập sự

Bây giờ có còn bác nào học nhân điện không cho em theo với! Em đang ở Hà Nội. Đang tìm hiểu Nhân Điện ạ!@@

12. vothuong5

vothuong5 Thành viên tập sự

theo minh hoc ai hok quan trong mà quan trọng là có gjiup dược người khác hay hok? mình hok học ai hết nhưng trong người mình vẫn có năng lượng mà mình đã sử dụng nó để chữa bệnh cũng có hiệu quả. tất cả các nhân điện mà các bạn học đều xuất phát từ mật giáo ấn độ. có những diểm trùng lập nhau lắm. thầy lương minh dáng hay ai đó đi chăng nữa cũng di teo hành giả standa người đưa ra thuyết năng lượng tồn tại trong vũ trụ. vì thế nên chỉ cần mình ngộ được chứ hok nhất dịnh là học của ai

13. congqueo

congqueo Thành viên tập sự

Vấn đề là phương pháp tập luyện ấy ạ.

14. zetafashion

zetafashion

Sửa lần cuối: 25/6/2011
  15. thuygiang14184

thuygiang14184 Thành viên tập sự

minh cung theo hoc mon nay dc khoang hai nam. CO the noi no rat tot cho suc khoe. Con nhung hien tuong than bi thi mac du trong lop hoc cua minh co xay ra nhung chua bao gio xay ra o ban than minh. Chi co mot dieu minh biet chac chan la suc khoe cua minh tro nen tot hon sau khi hoc mon nay. Minh cung xem tren mang cung thay qua nhieu kieu day mon nay nen minh cung the hieu noi sao lai nhieu the.

16. manhquyet

manhquyet Thành viên tập sự

ở đây có bác nào học cao nói chuyện được với ma quỷ chưa vậy

17. ME ARGAI

ME ARGAI Bắt đầu tích cực

trời dất hoc dể có sức khỏe , hay chí it để tri bệnh gúp người đàng này nói chuyện với người cõi âm , eo .khếp thế

18. vuongtrang

vuongtrang Túi ví VNXK - thịt bò ngâm chua cay

quan điểm học là để giúp chính bản thân và ngươì nhà của mình, khi có điều kiện thì giúp đỡ người khác. Khi người khác ko yêu cầu thì không nên cố tình chữa. Còn vấn đề học phí thì trước đây cao hơn, giờ thì ko nhiều bằng, lý do: trước người nào đc học trực tiếp của "Thấy", phải giảng qua điện thoại hàng buổi như thế, từ nước ngoài, rồi thuê địa điểm, làm tài liệu, phục vụ cho các học viện 1 bữa ăn nhẹ ....., bây giờ các học viên có trình độ được phép dậy thì cũng thu phí nhưng chi phí giảm hơn. Chừng đó để các bạn hiểu tại sao phải thu phí. Còn TH phải ra nước ngoài học thì CP đương nhiên là cao gấp nhiều lần, ai có điều kiện thì đi, ko thì đành đợi lớp ở VN học sau.
    Theo mình cái đó chấp nhận đc. Tất nhiên chính bản thân mình cũng thấy bây giờ rất nhiều người vụ lợi, lợi dụng để tổ chức lớp và thu tiền, học thì không hiệu quả, các lớp học thì tiếp sát nhau, ko có cơ hội cho học viên kịp thực hành đã tổ chức lớp tiếp.....Các học viên của Thầy đã đc học của Thầy thì cứ tiếp tục phát huy, và học nữa hay ko thì mọi người tự cân nhắc mình ko dám bàn tới, bản thân mình thì mình tự tập tành và thực hành khi có điều kiện, và quyết định dừng không học lên tiếp từ khi Thầy ko còn trực tiếp giảng dậy.
    Vài lời chia sẻ cùng mọi người trong CLB. Chúc mọi người vững niềm tin và khỏe mạnh

19. thiennhan89

thiennhan89 Thành viên tập sự

Mình khá tò mò về ngành nhân điện này , và cũng muốn tìm hiểu xem , liệu nó có khác với thuật từ nhân điện trong khoa thôi miên mà mình đã có dịp tìm hiểu hay ko ? Cái nữa là ở đâu trong hà nội có thể học được nhân điện , và thời gian cũng như chi phí như thế nào . Hiện mình là dân ngoại đạo của ngành nhân điện nhưng có thể sang năm mình sẽ có dịp và cơ hội để thọ giáo nó xem thế nào . Đôi dòng thắc mắc mong những bạn có đủ hiểu biết và đã tìm hiểu kĩ càng trả lời dùm mình , xin cảm ơn !

20. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mình là dân ngoại đạo với Nhân điện, dưng chồng mình cũng đang học cái nè. Quả thực là trường sinh học rất tốt, từ hồi chồng mình học, mình thấy chồng mình khỏe ra nhiều. Còn về học phí, như chồng mình nói thì người đi dạy hoàn toàn miễn phí, không thu tiền hay bất cứ cái gì của người học hết cả. Nếu bạn nào ở HN muốn học môn này có thể tìm hiểu qua chú Hiệp trên Yên Phụ. CHú học trường sinh học lâu lắm rồi, cỡ 15-20 năm gì đó ko bít nữa, nhưng học trò mà chú dạy thì nhiều vô kể siết khắp các tỉnh miền bắc, chẳng thấy chú lấy tiền bao giờ cả, toàn dùng tiền lương hưu để chi phí cho chuyện đi lại mở lớp học giúp mọi người. Hiện tại, chú và 1 số người học cao tại miền bắc đang đi Nepal, bạn nào muốn học môn này tầm cuối tháng 11/2011 chú về mình giới thiệu cho.