Kinh nghiệm: Cầu Siêu Cho Thai Nhi.

Thảo luận trong 'Các vấn đề khác' bởi Nancy Nancy Nguyen, 7/6/2016.

1. Nancy Nancy Nguyen

Nancy Nancy Nguyen Thành viên tập sự

Chào các cô, các chị. Em theo dõi wed lâu rồi mà em có xem mấy vấn đề cầu siêu cho thai nhi ấy ạ. Có chị nào biết chùa nào ở Hà Nội tổ chức cầu siêu cho thai nhi chỉ cho em với ạ.
    Năm nay em 22 tuổi, vẫn đang là sinh viên. Nói đến đây chắc mọi người sẽ nghĩ em hư hỏng, vớ vẩn này nọ đúng không ạ.
    Năm ngoái em có thai với bạn trai, em và bạn trai quen nhau 3 năm nhưng yêu thì 2 năm rồi, anh ấy cũng lớn tuổi, chín chắn nên em tin tưởng anh í lắm. Lúc em có thai được 1 tháng, do lúc trước đó 1 tháng em bị sốt xuất huyết nên bác sĩ bảo em không giữ đứa trẻ lại được nên bạn trai em bắt em phải bỏ, anh ấy bảo rằng nếu em cố giữ lại đứa trẻ thì xác định đừng bao giờ gọi cho anh ấy nữa. Anh ấy bảo rằng vì tương lai của em còn dài, công việc của anh ấy ổn định nhưng anh ấy chưa suy nghĩ về việc đủ sức lo cho mẹ con em nên cứ bắt em phải bỏ. Nhưng từ sau khi bỏ con tinh thần của em rất suy sụp, lúc nào cũng sống trong tội lỗi và hối hận về việc mình làm, công việc, học tập của em gặp rất nhiều khó khăn và cứ đi xuống dốc không phanh vậy, còn bạn trai em sau khi xong mọi chuyện thì anh ấy thay đổi thái độ với em, anh ấy xem như kiểu em gài bẫy anh ấy vậy rồi trách móc đủ thứ, chì chiết em đủ kiểu. Sau một thời gian thì anh ấy bảo không hợp với em nên bảo chia tay.
    Em biết là con em vẫn ở đây với em, em biết là con em oán trách em lắm nhưng em chẳng biết phải làm sao cả, em thậm chí còn chưa ra trường, không có khả năng lo cho con. Đôi lúc em có suy nghĩ là muốn con em cứ ở bên cạnh em, cứ trừng phạt tội lỗi của em nhưng như thế là sai, là không có nhân đạo. Giờ em muốn làm lễ siêu thoát cho con của em đến với thế giới mới tốt hơn để không phải gặp một người mẹ không tốt như em.
    Vậy nhà mình có chị nào biết chùa nào làm lễ cầu siêu chỉ giúp em với ạ. VỚi cả chi phí, các thứ cần thiết nữa ạ. Em xin cảm ơn ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nancy Nancy Nguyen
    Đang tải...

2. lemanhha

lemanhha HOA HỒNG TÂM DUYÊN

em ra chùa Phúc Khánh chân cầu vượt ngã tư sở nhé

3. Nancy Nancy Nguyen

Nancy Nancy Nguyen Thành viên tập sự

cho em hỏi chi phí với các đồ cần thiết thế nào hả chị?

4. SUSUROSE

SUSUROSE Thành viên rất tích cực

Chùa quán sứ thấy cũng hay tổ chức đó bạn , không bạn vào chùa hỏi sư thày sẽ hướng dẫn bạn nhé

5. mecun14410

mecun14410 Thành viên kỳ cựu

Làm ở chùa phúc khánh chân cầu vươtn ngã tư sở e ạ hôm rằm c làm hết 500k thứ 2 đến đăng ký rồi nhà chùa hẹn ngày đến lễ