Chào các mẹ ah. Dưới đây là link face shop của em. Các mẹ cho em xin ít kinh nghiệm ah.

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi quynhanh1101, 25/4/2014.

1. quynhanh1101

quynhanh1101 Thành viên sắp chính thức

2. bambitran

bambitran Thành viên chính thức

Ðề: Chào các mẹ ah. Dưới đây là link face shop của em. Các mẹ cho em xin ít kinh nghiệm ah

Chào bạn :). Hiện giờ mà nói, hàng quần áo, giày dép kinh doanh,... và một số ngành kinh doanh làm đẹp, dịch vụ...kinh doanh trên facebook là rất hiệu quả đó ạ, kết hợp với forum đồng bộ thì rất tốt. Vì đây là sản phẩm có tính chất thay đổi theo mùa, làm fanpage dễ cập nhật và chỉnh sửa, tiếp cận khách hàng nhiều hơn. Mặc dù tỉ lệ cạnh tranh giờ cao nhưng xu hướng dùng fb vẫn ngày càng gia tăng và chiếm nhiều thời gian của người tiêu dùng, facebook mà biết làm thì hiệu quả trông thấy luôn. Nếu bên chị có nhu cầu chạy fanpage hay cần tư vấn gì liên quan đến chạy hoặc quản lý fanpage hiệu quả thì pm e, bên e nhận chăm sóc fanpage ổn định, lâu dài, chịu trách nhiệm nội dung và tạo sự kiện theo kế hoạch hàng ngày, like thật 100%, tập trung đúng đối tượng :)

Bên e nhận thiết kế web chuẩn seo ạ, thân thiện với khách hàng, nếu khách hàng có ý định tích hợp bán hàng trên facebook, seo, hay chạy bên em cũng hỗ trợ với mức ưu đãi luôn, hoặc khách muốn tạo banner, topic diễn đàn bên e sẽ thiết kế đồng bộ miễn phí cho chị ạ. Bên em làm ăn dựa trên uy tín là chính, làm dựa trên mục tiêu, yêu cầu của khách, chăm sóc tận tình chứ không như nhiều công ty đâu ạ. SĐT e là 0978812258, a c nào có nhu cầu pm e ạ

3. cdcbrand

cdcbrand Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Chào các mẹ ah. Dưới đây là link face shop của em. Các mẹ cho em xin ít kinh nghiệm ah

Thương mại điện tử cần nhất là hình ảnh và công nghệ !! bạn nên tìm các kênh phương tiện social để tiếp cận khách hàng & hình ảnh phải bắt mát HD phải biết photoshop , tôn trọng khách hàng và người xem... thể hiện rõ khả năng cá nhân và sản phẩm ^^

ý kiến mình là vậy !! thanks bạn :D