Thông tin: chao dinh duong Cay Thi

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi Bo thoi, 8/9/2009.

1. Bo thoi

Bo thoi Thành viên mới

Co me nao dang cho con an chao Cay Thi ko?Be nha minh tu dao an bot ngan qua ko them an bot, chao me nau nua.Mua chao Cay Thi thi an ngon lanh.Minh thay day la cua hang cung co thuong hieu, ve sinh cung kha sach se.Ko biet cho con an lau dai co an toan ko cac me?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bo thoi
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. mephucchay

mephucchay Thành viên tập sự

Cháo cây thị

Cu bi nhà mình cũng thế đấy. thích ăn cháo cây thị hơn là cháo mẹ nấu. mình thấy thôi thà là ăn còn hơn không, nên bé thích ăn cái nào mình cho ăn thế đấy.

3. cadum

cadum Thành viên chính thức

Con mình cũng ăn cháo CT 1 thời gian dài, mình chưa thấy vấn đề gì về sức khỏe nhưng lượng thịt và rau trong 1 phần ăn của cháo CT rất ít, mình hay mua thêm 1 phần thịt rau riêng cho thêm vào cháo.

4. Mẹ Liên

Mẹ Liên 0982515868

Cháo này ở HN hay SG vậy các mẹ ?

5. Bo thoi

Bo thoi Thành viên mới

Minh o SG, mua o Duong Nguyen Thi Thap, Q.7.
    Thay o do co nhieu loai chao,co the thay doi cho con nen no cung do ngan.Nhung co le phai nau them rau va thit cho nhieu chat hon that.Trom via con be nha minh truoc day me nau chao thi chi ngam roi nhe ra, bay gio an ngon lanh.
    Nhung doc may bai truoc day cac me viet ve Cay Thi cung thay lo lo ve Ve sinh an toan thuc pham.

6. bexinhcuame

bexinhcuame Thành viên tập sự

Thông tin

Mình cũng chua nghe qua cháo CT bao giờ không biết chất lượng thế nào .mình ở Hà nội .bé nhà mình được 6 tháng mình đang cho cháu uống sữa và ăn bột Huy Hoàng food .nghe máy người mua rồi bảo chất lượng lắm mà giá cả lại phải chăng .có tận gần 10 loại khác nhau đấy ( www.huyhoangfood.com) các mẹ cho ý kiến nhé .

7. hongtrangtran

hongtrangtran Jerry Chuột!

Nhóc mình cũng mê cháo Cây Thị lắm. Nhưng mình nên mua thêm 1 phần thức ăn thêm. Nếu không thì làm thêm rau thịt cho bé. Khổ ghê, mình nấu bé lại hỏng thích ăn, chán chưa.

8. trang_0908130366

trang_0908130366 Thành viên chính thức

Mình ăn thử 1 lần cháo abc mọi ng khen nức nở, ăn xong cảm nhận luôn không biết các mẹ nghĩ thế nào mình ko bao h dám cho con ăn cháo sẵn như thế đâu.