Toàn quốc: Chào Thu Nhẹ Nhàng Với Giày Thể Thao Nữ Hà Nội Màu Pastel

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi tranguy31, 11/9/2017.

1. tranguy31

tranguy31 Thành viên tập sự

Mình vẫn luôn coi mua giày thể thao nữ Hà Nội theo mùa là một sở thích. Những ngày này, tiết trời dịu nhẹ về với Thủ đô mang đến những cảm giác thật dễ chịu và thoải mái. Đây có lẽ cũng là lúc bạn nên thử một đôi giày thể thao với phối màu nhẹ nhàng, ví dụ như những đôi giày Nike Free RN Commuter 2017 chẳng hạn.

Giày Nike nữ Free RN Commuter 2017 là một thiết kế vô cùng mới và cực đa năng của hãng giày Nike. Đôi giày thể thao nữ Hà Nội này có thể đáp ứng cả nhu cầu chạy bộ cũng như nhu cầu đi lại hàng ngày của các cô gái. Với đế Nike Free và upper có khả năng co dãn cao, giày Nike Free RN Commuter 2017 sẽ mang đến cho bạn cảm giác thoải mái chưa từng có. Đương nhiên, không thể không nhắc đến thiết kế vô cùng thời thượng của đôi giày. Những phối màu của giày Nike Free RN Commuter 2017 chắc chắn sẽ khiến các bạn nữ phải mê mệt.

Bên cạnh hai màu basic trắng đen cơ bản, dòng giày thể thao nữ Hà Nội này còn có một bộ sưu tập các màu pastel dịu dàng. Những đôi giày màu xanh ngọc, tím nhạt hay xám đỏ là những màu sắc tương đối hiếm đối với giày thể thao, ngay cả với giày Nike nữ. Vậy nên, khi mang những đôi giày Nike Free RN Commuter 2017, bạn gái sẽ vẫn giữ được nét duyên dáng của mình trong khi có một vẻ ngoài cực nổi bật khi bước đi trên phố.

Còn gì tuyệt vời hơn việc diện một đôi giày thể thao nữ Hà Nội mới vào những ngày đầu thu tuyệt vời này nữa đâu nhỉ? Bạn đã sẵn sàng mang một em giày Nike Free RN Commuter 2017 về với mình chưa nào!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tranguy31
  2. tranguy31

Là một cô gái trẻ trung năng động, bạn có đang tìm một đôi giày adidas 2017 chính hãng tuyệt đẹp dành cho mình? Nếu câu trả lời là có, thì tại sao lại không thử tìm hiểu về giày adidas Supernova Glide 8 dành cho nữ nhỉ? Đôi giày này chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng.

Giày adidas Supernova Glide 8 được ứng dụng công nghệ giày tiên tiến hàng đầu của adidas- công nghệ Boost. Những hạt Boost nhỏ li ti khi được ép lại với nhau lai trở thành một bộ đế tràn ngập năng lượng. Đế boost cho đôi giày adidas 2017 chính hãng này một sự đàn hồi tuyệt vời, cùng với khả năng hoàn trả năng lượng cho những bước chân nhẹ tênh vô cùng êm ái. Với giày adidas Supernova Glide 8, bạn nữ có thể hoàn toàn yên tâm bởi bàn chân mình sẽ luôn được yêu thương thật nhiều.

Bên cạnh đó, giày adidas Supernova Glide 8 còn có thiết kế vô cùng khỏe khoắn và trẻ trung. Đặc biệt với những cô nàng mạnh mẽ, các bạn có thể chọn màu đen để thể hiện được cá tính của mình. Một màu đen huyền bí nhưng vẫn đầy thu hút, tại sao lại không nhỉ?

Giày adidas Supernova Glide 8 là đôi giày adidas 2017 chính hãng cực đẹp mà mọi cô gái đều cần phải sở hữu. Nếu bạn đang tìm kiếm một đôi giày thể thao mới cho bản thân, đừng quên thử qua đôi giày này nhé!

3. tranguy31

Bước đi trên những con phố của Hà Nội mùa này, bạn có cảm thấy những cơn gió mơn man bên da mình? Cái nóng hầm hập chẳng còn bám riết lấy con người, mọi thứ dường như dịu dàng và chậm rãi hơn nhiều lắm. Đúng vậy, mùa thu đã về với chúng ta rồi. Và bạn biết gì không? Không còn thời điểm nào phù hợp để mua một đôi giày adidas nữ hơn lúc này đâu! Hãy xem những đôi giày nào sẽ đứng đầu danh sách lựa chọn của bạn nhé!

1. Giày adidas Superstar

Không có lý do gì để thắc mắc khi lại một lần nữa chúng ta gặp lại đôi giày adidas nữ này nhỉ? Là một trong số những đôi giày huyền thoại của adidas, vẻ đẹp của giày adidas Superstar toát lên từ sự đơn giản mà thời thượng. Dù bạn muốn phối đồ theo phong cách trẻ trung, năng động hay dịu dàng, nữ tính thì giày adidas Superstar cũng sẵn sàng phối hợp với bạn để có bộ đồ tuyệt nhất.

2. Giày adidas adizero Boston Boost 5

Đây là đôi giày adidas nữ vô cùng được yêu thích ngay từ khi mới được ra mắt. Giày adidas adizero Boston Boost 5 mang đến cho các cô gái những hỗ trợ vô cùng ấn tượng từ bộ đế Boost có lực đàn hồi cực tốt, đồng thời nổi bật với khả năng hoàn trả năng lượng lên tới 85%. Upper sử dụng chất liệu vải lưới cho bạn cảm giác thoải mái trong suốt quá trình tập luyện. Bên cạnh đó, bộ khung ôm bên ngoài thân giày sẽ khiến đôi giày adidas nữ này ôm chân vừa khít, vô cùng chắc chắn khi mang.

4. tranguy31

Những ngày giao mùa, thời tiết thay đổi thất thường khiến chúng ta đôi khi khó lòng theo kịp. Sáng sớm thức dậy thời tiết có chút mát mẻ, giữa trưa trời nắng to, nhưng chỉ một chút sau đó thôi vẫn có thể đổ mưa ngay được. Chính điều này tạo điều kiện tốt hơn bao giờ hết cho những vi khuẩn gây mùi xuất hiện trong các đôi giày adidas nữ. Vậy nên làm thế nào để giải quyết những mùi hôi khó chịu này? Bạn hãy thử vài mẹo nhỏ này nhé!

1. Khi mang giày adidas nữ, bạn hãy nhớ mang một đôi tất tốt và thật sạch. Đặc biệt cấm kị đó là việc đi chân trần. Với lượng mồ hôi có tiết ra khi bạn đi chân trần, chẳng còn gì phải thắc mắc về lý do đôi giày của bạn có mùi rồi phải không nào.

2. Rửa và lau chân sạch sẽ trước và sau khi chơi thể thao. Bên cạnh các yếu tố khách quan như thời tiết và bụi bẩn thì ý thức giữ gìn của người dùng cũng giữ một vai trò vô cùng quan trọng trong việc bảo vệ giày adidas nữ đấy!

3. Có ít nhất hai đôi giày adidas nữ để thay thế. Việc đi một đôi giày thường xuyên sẽ khiến cho vi khuẩn tích tụ dễ dàng hơn và cũng tăng khả năng gây mùi khó chịu. Vì vậy bạn nên có ít nhất hai đôi giày để đi thay đổi nhé. Vừa thay đổi phong cách vừa tránh được mùi hôi giày, tại sao không nhỉ!