Cháu 2,5 tháng , 3-4 ngày không đi...ị!hix hix

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi iubeboi, 2/4/2009.

1. qgiang21184

qgiang21184 Thành viên tập sự

Cảm ơn các mẹ rất nhiều,BB nhà mình táo hơn 3 ngày rồi (hix..hix..),mình đã dùng hết mọi cách,mình ăn rất nhiều rau quả,xoa bụng cho con đều đặn,nhưng....vẫn không cải thiện tình hình,mình đang sống ở TPHCM,có mẹ nào biết địa chỉ BÁc sĩ Nhi nào đáng tin cậy không?mình thật sự đang đau đầu lắm các mẹ ơi!!!huhuhu...

@ mẹ TomnJenny ơi : BB nhà mình vẫn ăn ngủ bình thường,bụng cũng không cứng(trộm vía con iu BB) nhưng không hiểu sao lại như vậy!!!
    Mẹ BB à! Bống nhà mình hồi 1,5 tháng cũng thế đó. Lo hết hồn luôn. Mình cũng ăn hoa quả,rau ria...mà không ăn thua. Thế rồi đành chấp nhận ba ngày thông hậu môn cho con một lần bằng mật ong... Khi Bống được gần 3 tháng thì tự ị bình thường. Mình thấy nhiều bé bị như vậy lắm... Dừng lo lắng quá nha. Chúc BB hay ăn chóng lớn.:rolleyes:

Đang tải...

2. hoangbang2011

hoangbang2011 Thành viên mới

Ðề: Cháu 2,5 tháng , 3-4 ngày không đi...ị!hix hix

Không phải lo đâu bạn à. Nhóc nhà mình hơn 2 tháng toàn bú mẹ nhưng cũng 5 đến 6 hôm mới đi ị 1 lần. Giờ 4 tháng rồi thì hai ngày 1 lần. Trộm vía cháu vẫn khỏe mạnh bình thường!

3. bangnhi

bangnhi Thành viên tích cực

Ðề: Cháu 2,5 tháng , 3-4 ngày không đi...ị!hix hix

hop qua minh vua doc me thu mua apptamilk comfort xem the nao nhe .Me cho uong them vitamin d3 nua vì 1 nguyên nhan gay tao nua do tre ko hap thu duoc canxi trong sua