Chỉ Còn 20 Gian Hàng Tại Hội Chợ Giao Lưu Làm Cha Mẹ “xả Hàng Hè”, Nhanh Tay Đăng Ký Nào Các Mẹ!

Thảo luận trong 'Hội Chợ Giao Lưu' bởi support14, 27/7/2017.

By support14 on 27/7/2017 lúc 1:19 PM
  1. support14

support14 Thành viên mới

Sau hơn 2 tuần thông báo, gần 140 gian hàng của hội chợ đã “có chủ”. Hiện tại, ban tổ chức đang tiến hành thực hiện chọn gian hàng cho các thành viên đã đăng ký.

Tính đến thời điểm này, Hội chợ Giao lưu làm cha mẹ đã bước vào tuổi thứ 10. Hành trình 10 năm ấy không chỉ giúp các thành viên kết nối nhau mà còn là cơ hội để mọi người buôn bán.

Ước tính, mỗi dịp hội chợ sẽ thu hút khoảng 5000 lượt khách đến mua sắm. Đây chắc chắn sẽ là cơ hội tuyệt vời để các gian hàng tăng doanh thu cũng như tăng sự tiếp cận của khách hàng với sản phẩm.

Hiện tại, chỉ còn “sót” lại gần 20 gian hàng chưa chủ. Nếu bạn đang buôn bán, đang muốn khách hàng biết đến mình nhiều hơn, hay đơn giản là chỉ để “xả hàng”, nhanh tay đăng ký nốt những gian cuối cùng nhé!

Thông tin đăng ký gian hàng chi tiết tại: https://www.lamchame.com/forum/thre...hang-he-nhanh-tay-dang-ky-nao-cac-me.2162431/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi support14
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Hội Chợ Giao Lưu' bởi support14, 27/7/2017.

1. mechipxinh2007
      mechipxinh2007
      Bạn ơi sao mình k tìm thấy topic đăng kí?
    2. Đinh Nhật Minh
      Đinh Nhật Minh
      Em mới tham gia nên biết về hội chợ hơi muộn, không kịp sắp xếp để tham gia. Hẹn lần sau em sẽ đăng ký 1 gian hàng nhỏ để bán.
    3. Hang bilinh
      Hang bilinh
      Ko biết bh thì hội chợ bắt đầu nhỉ. Và bắt đầu trong bn ngày. E cũng mới tham gia nên chưa biết đến để đăng ký ạ
      Đinh Nhật Minh thích bài này.
    4. Đinh Nhật Minh
      Đinh Nhật Minh
      Em cũng mới tham gia và đã xem thông báo. Hội chợ ngày 6/8 từ 8h30 đến 17h. Chị tìm trong diễn đàn sẽ thấy có hướng dẫn cụ thể. Về thuê gian hàng chị alo cho BTC luôn thì chắc kịp. Còn k thì nhờ BTC thanh lý chị ah.
    5. Hang bilinh
      Hang bilinh
      Vậy hc diễn ra có 1 ngày thôi à bác
    6. Đinh Nhật Minh
      Đinh Nhật Minh
      Đúng rồi nhé mẹ nó. Tớ đang ngồi phân vân xem có đăng ký nhờ BTC thanh lý hay là không đây.
    7. Hang bilinh
      Hang bilinh
      Vâng. E cảm ơn bác nhé.
    8. Đinh Nhật Minh
      Đinh Nhật Minh
      3D2%018
    9. dangmen302
      dangmen302
      Bây giờ còn đk đc ko Ad
    10. Bonn
      Bonn
      Đăng kí ở đâu? Giá bn? sơ đồ như thế nào mng nhỉ? Mình xem mà thấy toàn từ tháng 3,4
    11. loansonglodoan1984
      loansonglodoan1984
      sao mình không thấy địa chỉ ạ?
    12. trinh_tri_ky
      trinh_tri_ky
      hy vọng sẽ khởi nghiệp thành công để 1 ngày nào đó có mặt ở đây
    13. Hường Nguyễn TGS
      Hường Nguyễn TGS
      Hội chợ ở đâu đấy ạ !